Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Shangazi'

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jan 18, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Kuna wimbo mpya umetoka unaitwa Shangazi.
    Una mahadhi ya ki Mrisho Mpoto,
    licha ya kuwa mwimbaji hayuko serious kama Mpoto.
    Ameweka mzaha mwingi sana.
    Clouds wanaupiga sana wimbo huo, je anayeimbwa kwenye huo wimbo ni nani?
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    acha kutuambia vitu without evidence,emm tupe japo vesi moja then tutajua kama umeimbiwa ww au mm,mzima lkn wiknd ilikuwaje?
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie sijausikia tafuta more info za wimbo bujibuji utuletee jamvini
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    haha hahaha haha aaaaa...
    mwenye kigoda wangu upo?...
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    naona unaleta mambo ya mkao wa 7 eeeeeeh?
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    hahaha hahahaa haaaaa...
    utarudi kwenu kwa miguu na hiyo mikao yako yenye namba
     
  7. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wewe ushaanza mambo yako,au unataka upigiwe hadithi?????
     
  8. k

    kiswahilichake New Member

    #8
    Jan 18, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh hata mie nimesikia wimbo wa shangazi, nikahisi ni moja ya viburubisho vya ze~komedi. Eti amesikia mziki unalipa naye mbioooooo......... kajikita. yetu masikio.. waangalie tu wasije tutia usaa
     
Loading...