Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shangaeni kichekesho hiki cha magamba!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chaimaharage, Apr 20, 2012.

  1. Chaimaharage

    Chaimaharage JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwalimu amewafuma na kibuti/madesa/nondo kwenye mtihani, sasa wanahangaika kukimeza ili kupoteza ushahidi. Yamewafika shingoni, sisi wananchi ambao ndio wasimamizi wa mtihani tumewaona vizuri sana. Jumatatu inatakiwa ieleweke either wanabaki shuleni au wafutiwe matokeo ili wapewe nafasi ya kuendelea na shule hadi mtihani mwingine.

    Hivyo basi taarifa tulizonano ni kwamba wako wanafanya njama za kuahirisha bunge ili hata zile siku walizo omba kuongezewa bila malipo kumaliza kazi zisiwepo. Kwa hiyo tunawauliza hivi mbona mambo yako hadharani? tumewakamata na madesa kwenye mtihani hamna namna ya kukwepa adhabu. Toeni ushirikiano kwa kutupatia sahihi zenu ili adhabu yenu ipungue muendelee na shule. Msipo angalia hata hiyo shule mtaikosa.
     
  2. Young Tanzanian

    Young Tanzanian JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,741
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nguvu ya umm ni nguvu ya mungu..
     
  3. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanajisumbua na kujiumbua
     
  4. h

    hans79 JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mnyonge mnyongen haki yake mpeni,walizoea kutudhurumu watz wenzao sasa haki itatendeka tu hata kama itachelewa.
     
Loading...