Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shanga na ziheshimiwe na watu wote!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Mar 31, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Jamani shanga ziendelee kuheshimiwa kama zilivyoanza.hivi sasa kumekuwa hakuna kabisa ladha wala umuhimu wa shanga kiunoni!!tusifanye kama maonyesho ya sabasaaba juzi nilkuwa mr price wana ounguzo la bei pale game kama una muda karibu nikaingia chumba cha kujaribishia nguo nikapishana na binti mmoja
    gafla nikakuta shaaaaaanga za nguvu zimemwagika huku likanda lake la plastic likisasambua,nikasema jamani huyu kavua na shanga zake kabisa likamkatikia jamani muwe mnazikaza..sio umnenunua ndio basi kiunoni zinakazwaga sio mpaka zikukatikie kwa hawara yako/mumeo...maslani napanda gari kueleke home nakuta binti moja kavaa ki top mnavyokijua ,jamani shanga zinaelea kama samaki wa magufuli...lohhh!!!hamad watu wakajazana kupishana pishana binti zikamkatikia wacha aombe kushuka kituo sio chake akaambiwa atujafika ...watu wakaona anahangaika kweli nini ile asogee kidogo zikaanza nazo kusasambua kama mnavyozijua jamani ya manjano nyekundu kigreeen we ilikuwa hamu hamu!!!!

    watanzani walivyo wambea wasiziheshimu enzi zetu za ujana uwezi ropoka ati umedondosha shanga dada wa watu akaoigiwa kelele dada dada umedondosha zigo lako huku!!!hamada ata kuangalia nyuma sijui ata aliishia wapi ......allah amsitiri dada yule

    ewe dada jamani shanga azivaliwi kila sehemu we unaenda kazini shanga zimekujaa kiunoni kunani!!hata vya fasta ladha ya shanga aisikii kwenye desk wale wa aibu yako yangu aiu yako!!!!!!!!

    Vaeni sehemu inayohusika na nyie mnajua mko na shanga kutuvalia vitop ndio nini tumeomba kuangalia rangi zenu jamani@###jirekebishen madada ata kama uko kwenye zile biashara zetu angalia muda wa kuvaa vitop vyenu!!!!!

    usiku mwema
     
  2. Sydney

    Sydney Senior Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku hizi binaadamu wanaiga mambo mengi wengine hata maana hawaelewi lakini wamo tuu. Huenda hao wadada wote uliowaona wewe, hawajui hata maana ya kuvaa hizo shanga. Na nina hakika wanazifaaa tuu ili na wao waonekane wamevaa, au vidume vyao vimewaambia vinapenda basi ndo zinavaliwa bila nidhamu hata watu wengine na hata watoto waone kuwa wao wamevaa. Jamani tubadilike hii ni aibu, hiki kitu kina heshima zake! Na kila usiri sana sio kuwaonyesha wengine!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    haya bwana Pdidy ...umeeleweka shanga ni maalum kule faragha hasa kwa anayejua kuzitumia
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wacha kucopy story wewe; basi afadhali ungeiweka jinsi ilivyo kuliko kuimilikina kuiharibu!
     
  5. h

    holyindemosh Member

    #5
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shanga kitu gani, uchafu tu ule, kwanza mi nikimpata mwanamke ana shanga naahirisha kabisa hata tendo lenyewe. Its clumsy to cause friction where its less needed.
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wataifanyia kazi!
     
  7. f

    fungafunga Member

    #7
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sipendi kabisa shanga. naona kama ni uchafu tu.
     
Loading...