Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shanga kiunoni ukiwa ofisini

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kisendi, May 24, 2012.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 689
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 18
    Jamani Jana nimeona dada tunafanya naye kazi amevaa shanga nyingi sana ikiwa ni wakati wa kazi, Ilinitokea tukiwa tunajadili suala la kazi ofisini aliweza kuangusha kalamu yake na alipooiokota shanga zote zilitokea. Mimi kwa kuwa ni mwanaume mkamilifu MASHINE YANGU ilisimama kabisa na kutokwa na ute mdomoni.

    Je hii tabia ya dada zetu katika mavazi inalipeleka wapi taifa letu. Nini maoni yenu ingawa mimi nilishindwa kumueleza kwa suala hilo.
     
  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,222
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    mbona zamani zilionekana wakati wote..??? NA UACHE KUCHUNGULIA VIUNO VYA AKINA DADA..! UWE UNAANGALIA USONI..!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,450
    Likes Received: 1,612
    Trophy Points: 113
    oooh.....puliiiiz....
    ulianza vizuri hapo mwanzo.....sikutegemea utamalizia hivi.......crab....

     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,056
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 83
    Ulikumbuka hoja iliyokuwa inajadiliwa mkutanoni au ndio netiweki ilipotea kabisa...................................Ungeona chupi je.......
     
  5. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,394
    Likes Received: 790
    Trophy Points: 113
    Unafanya Kazi wapi nilete Apilikesheni zangu za kuomba kazi. Baadhi yao wanaovaa Shanga huwa watamu sana.
     
  6. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 974
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    si usoni tu wakati wa kazi achape kazi
     
  7. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 2,843
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 48
    kwa hiyo ukiona shanga tu,mkulu anasimama.mhh! Je ukiona bikini si utautupa kabisa.
     
  8. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,625
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 48
    Green--Mdada kainama (yani tuchukulie kainama fast kuokota kalamu lakini wewe macho yako yalikuwa fasta kukolekt data na kuzituma ubongoni hadi ubongo kutrigger hiyo response...For that to happen ni lazima ulikuwa unmeshaanza kumvua nguo mawazoni zamani, wala usisingizie shanga)
    macho yako yalifuata nini kiunoni ilhali unajua ni lazima utaona vitu ambavyo si appropriate wewe kuona?
    Red--Being a real man has nothing to do with your failure to control your body organs...
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ungekimbilia kuzihesabu :cool2:
     
  10. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,298
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 48
    pole sana zamani watu walikua hawavai hata kitu zaidi ya vibwaya
    na kulikua hamna shida.
     
  11. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 2,933
    Likes Received: 1,013
    Trophy Points: 113
    Huwezi kuwa mwanaume MKAMILIFU kaka.. Acha kutudanganya! Binadamu sote tumeridhi dhambi hivyo hatujakamilika..!!! Ungesema mwanaume rijali.!!! Halafu tumia mda wako vizuri unapokua kazini wengine tunafuatilia hizo kazi kwa msoto kwelikweli utafikri mali ya urithi bwana
     
  12. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 689
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 18
    Si unajua tena ukame nao tabu tu, Siku nipata mke labda sitakuwa na fast attraction. Lakini alipoinama kuokota pen wala sikuwa na wazo la kumuangalia lakini kwa kuwa alikuwa pembeni yangu macho hayana pazia
     
  13. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 689
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 18
    Baadhi ya agenda zilinipita kabisa maana sijawahi ona shanga kiuoni na mchirizi ya kike.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 27,397
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 113
    wewe una njaa zako ...
     
  15. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,625
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 48
    Sasa kijana tukikupeleka kwetu Tanga ukawe mgeni rasmi kwenye Baikoko si utatoa ndoo nzima ya huo ute? manake kama ni shanga kule ni vazi la lazima ati!
     
  16. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 713
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    wacha wavae shanga zao. wewe mchunguliaji ndo uulizwe wataka kupeleka wapi taifa letu?. alipoinama ungeona rib ya chupi, unge lalamika?. kwanini ujishughulishe kutazama mtu akiwa ameinama?.

    ustaarabu ni huu,
    unaweza elekeza macho yako kwa mtu akiwa ktk hali ya kawaida, unaona mtu ameinama , au ana jaribu kufikia kitu kilicho juu, acha kutazama movement za nguo au viungo vyake. wewe ndo unatabia mbaya. aidha unapoona sehemu ya siri ya mwanadamu na unafahamu hakudhamiria kukuonyesha, ni bahati mbaya, hutakiwi kusimulia na kulaumu, lakini wewe kupata msisimko hilo ni lako, pata msisimko mezea, siyo kulalama juu ya underwear za watu
     
  17. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 16
    kazi ipo, yaani unaona shanga tu mimacho inakutoka
     
  18. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Ki-uungwana, sidhani kama ni tabia njema kuonyesha shanga hadharani, maana ktk hali ya sasa hizo shanga hutumika faragha so hupewa heshima tu kama zile nguo zinazositiri viungo vya siri!
    Ila kwa maelezo yako, ni kuwa dada wa watu alikuwa amejihifadhi vzr ila bahati mbaya baada ya kuinama ndiyo hali ikawa hivyo. Ni kawaida wakati wa kuinama wadada baadhi ya sehemu au nguo huonekana kutokana na aina ya nguo wanazofaa hivyo ni vzr wao wawe makini wanapoinama na pia hata wewe ujue kuwa hiyo ni hali inayoweza kutokea wakati wa kuinama kwa akina dada. Ondoa mawazo kwenye ngono, itakusaidia kuconcentrate na kazi ...

    Nisingependa kumlaumu kwa kuvaa hizo shanga maana inawezekana alikuwa na appointment na mwandani wake mara baada ya kumaliza majukumu yake ya siku hiyo ...
     
  19. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,572
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 48
    Duh! Hizo shanga zikoje? Na zinavaliwa kwa ajili gani? Nasikiaga lakini sielewagi nisaidieni jamani.
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,738
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kudindisha kisa SHANGA??????weweeee
     

Share This Page