Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamsi vuai Nahodha na Msimamo wake Juu ya Muungano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtu wa Pwani, Oct 16, 2012.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    baada ya kusoma maoni ya waziri kiongozi mstaafu wa SMZ na waziri ktk serikali ya muungano kwa sasa ndugu shamsi vuai nahodha akichangia kwenye ukusanywaji wa maoni kwa ajili ya katiba mpya ya Jamhuri ya Muungano kwenye ukumbi wa wakilishi huko zanzibar.

    amesema yy anataka muundo uendelee hivi hivi, ila mabunge yawe matatu. kuwe na bunge la Tanganyika na zanzibar na pawepo na bunge dogo la Muungano. kutokana na mawazo haya ya Mh shamsi, hii si sawa na kuwa na serikali tatu au ule wa mkataba? jee hili bunge la muungano litawajibika kwa serikali ipi ikiwa zitakuwa mbili ? na hili la sasa litakua la Tanganyika tuseme, jee litasimamiwa na serikali ipi ?

    kwa kweli nimeshindwa kumuelewa Mh wetu, hebu tutafakari kwa pamoja juu ya mchango wake huu, na nnaomba kuelekezwa ili nimwelewe japo mkuu wa tume warioba hakumuuliza maswali ya kutosha ili aeleze vyema huu muundo wake na utendaje wake kazi
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hivi ndivyo alivyonukuliwa kwenye gazeti la ippmedia :: IPPMEDIA

     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Twende hatua kwa hatua...! Muungano wa mkataba upo vipi?
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Anaposema urais uwe wa kupokezana kati ya bara na visiwani,,anataka kusema ccm ndo atakuwa mtawala daima?what if urais utachukuliwa na upinzani kama chadema (as i clearly see to be 2015)
     
  5. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Kupokezana huko ni katika kugombea sio lazima awe raisi
     
  6. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Hajui alisemalo huyo Nahodha wa kuropoka mana sisi znz tunamwita Msomi wa Shamba
     
Loading...