Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamsa Mwangunga kuvaana na John Mnyika Ubungo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Omutwale, Aug 3, 2009.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii habari nimemegewa na mwana “Kamati Ushindi” ya Mwangunga. Naishia hapa kwanza ili wabishi waje.
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kwani Mzee Keenja amefulia tayari? Hatagombea?
     
  3. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2009
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kwani CCM na Chadema wameshapitisha wagombea wa majimbo?
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    teh teh teh siasa bwana ......
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    mwangunga ubungo kwao mpwapwa wamefukuza 2005
     
  6. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ndiyo, Umepatia
    Kama unakumbuka vizuri hata 2005 ni miongoni mwa Wabunge ambao JK alikuwa amegoma kuwavusha kitanzi shingoni. Na hata alipokubali kuwanadi walizomewa jukwaani mbele ya JK.
     
  7. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Lisemwalo lipo na baadhi tumeliona likiandaliwa na kama halipo basi ............ utanisaidia kumalizia
     
  8. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Keenja ni miongoni mwa wabunge wengi wa CCM walioshindwa vibaya 2005 katika majimbo ya Dar, Msimamizi wa uchaguzi "mkurenzi wa municipal ya Kinondoni" Edgar Berege sijui kama bado anashikilia nafasi hii, ilibidi atumie mbinu zao za kupika matokeo ya kura, kumtangaza mshindi.

    Sisi hapa tupige kelele tu, lakini bila kuwa na Tume huru ya uchaguzi CCM itaendelea kupanga matokeo ya kura kwa kadiri wanavyoona inafaa. Hutu tuviti wanatowaachia wapinzani ni janja ya kuwaonesha wahisani kuwa Tanzania kuna demokrasia.
     
    Last edited: Aug 4, 2009
  9. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kilichomwangusha zaidi John Mnyika ni kutegemea mawakala kutoka UDSM. Kwa bahati mbaya kura zilipingwa baadhi ya Faculty wakiwa kwenye mitihani na hivyo Mawakala toka UDSM wengi hawakwenda vituoni na hivyo kutoa mwanya wa wazi kwa CCM na Keenja kuchezea matokeo watakavyo. Hii haimaanishi kuwa napunguza ukweli katika hoja yako ya Tume Huru bali naonyesha mwanya wa ziada.
     
  10. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Keenja ameamua kutogombea tena baada ya kufulia na kukamulia jimbo, kwa hiyo hapo Ubungo kwa dataz nilizonazo tutegemee wana-JF wawili kujitosa, Mnyika anataka kuendelea na shule lakini kuna wanaomshinikiza kujitosa, atakumbana na another JF,

    - Mwagunga, angetafuta pengine, hapa ni moto wa kuotea mbali, maana nimekuwa nikishiriki mwenyewe kwenye kampeni za one on one na prominent wa jimbo hili, katika kujaribu kumsaidia a JF member unajua hili jimbo ni exceptional maana lina wasomi wengi sana, huenda hata kuliko majimbo yote nchini.

    My prayers ni wana-JF, kukutana uso kwa uso hapa, patakuwa patamu sana hasa hoja za masilahi ya taifa letu.

    Respect.

    FMEs!
     
  11. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkulu nikupe mji?!
    Aghaaaa ebu niropoke; Mnauye
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2009
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Omutwale,waitu Shumalamu! La Nnape kugombea Ubungo hilo ni wazi siku nyingi linajulikana,Shamsa naona jimbo la Kongwa kaliona maji marefu maana Ndugai balaa na siasa bila shaka kanogewa nazo hivyo anahitaji jimbo,Mnyika ni wazi kwa umri wake atakuwa na ambitions kibao na ninasikia bongo yake inachemka(nasikia o-level alipata A kumi) na kwenye siasa ukiwa na bongo kali ni advantage because you think fast,diwani wa ubungo aitwaye Mringo naye anataka kujitosa kilingeni and indeed watch this guy kwa sababu amekuwa kwenye siasa za wilaya ya kinondoni muda mrefu na anamjua kila mtu,literally.Tusubiri si ajabu na wengine wakaja maana kabla Asha Migiro hajaenda UN ilisemekana naye alikuwa anajiandaa kupandisha bendera Ubungo,kunani Ubungo??????
     
  13. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo bibie sijui kama atauzika jinsi wanavyokula wanyama pori na kukata miti , matumbawe kuwauzia wageni duuh hata ingekuwa Bumbuli bado ni kitendawili kigumu.Safari hii matokeo hayapangiki kabisa hata kama Tume ya uchaguzi itabandilisha miundo mbinu ya uuibaji wa kura,Hapa kazi ipo tuu.Kama watu wameishi Dar miaka 40 hawajui maji ya bomba ili hali mabomba makubwa yanawapita hapo mlangoni basi Ubungo ,Kimara ,Mbezi,Kiluvya,Masenze ,Mlimani,Mburahati na kwingineko fanyeni kweli huyu aliyeshindwa kwao asije kuwa mzigo zaidi kwenu.Wapeni vijana wenye usongo wa maendeleo na ustawi wa watanzania.
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Yo Yo V/s FMES mkuu lazima upate kura 1 yako tu...
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh 2010 hapatoshi Yo Yo kagombee Maganzu nitakuja kukupa kampani.
     
  16. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kienepi_nepi Ubungo 2010. Naombeni kura zenu maslahi ya taifa mbele na utawala wa sheria, haki na uwajibikaji. Nitasema kweli daima na sitaiba kura.
     
  17. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yes jana alionyeshwa ITV anaongea na mashekhe na watu wengine namnukuu: "mimi ni ndugu yenu nataka kugombea jimbo la ubungo,inshallah mwenyezi Mungu akijalia tutakuwa pamoja"
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nani tena huyo alionyshwa kwente tv, maana hapa tumeshatajiwa wagombea wengi
     
  19. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naaam, yaani mtanzania umeniwahi, mimi baada ya kuona tuu post hii nikaanza kujiuliza Keenja kunani? Ina maana ametumia sabuni ya Foma Gold? hahaha...kazi kweli kweli tutaona mengi mwakani Mungu akipenda.
     
    Last edited: Aug 4, 2009
  20. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2009
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hali ilivyo sasa ubungo, hakuna atakayemchagua mbunge toka CCM,Mnyika
     
Loading...