Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamsa Mwangunga, Batilda Burhan, Mwantum Mahiza

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kivumah, May 24, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...Wanajamvi najiuliza hawa Wanasiasa kina Mama(Wabeijing) waliokuwepo Madarakani kama Mawaziri ktk Nusu ya kwanza ya Uongozi wa JK wamepotelea wapi sa hivi na wanajihusisha na nini la kumuondolea Mtanzania wa Leo Umasikini??

    Shamsha Mwangunga - Former Waziri wa Maliasili na Utalii
    Dr. Batilda Burhan - Former Waziri wa Mazingira, ofisi ya VP
    Mwantum Mahiza - Former Naibu Waziri wa Elimu na mafunzo ya Ufundi
     
  2. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    Wapo tu hamna jipya wana imani JK hatawasahau kwenye RC au balozini wanakesha wakiomba..
     
  3. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dr Batlida burian anasubiri kuwa balozi wa TZ, wengine labda Ukuu wa mikoa
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    afadahli wao
    yule zabain muhita sijui mmmh kenda wapi?
     
  5. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Zabeni Mhita kwa sasa ni mbunge Kondoa kaskazini. Pia fungua thread ya LIYUMBA BALAA utakuta jina lake na la binti yake kataka list ya wanawake wanaotajwa kufaidika na "misaada" aliyokuwa anamwaga huyu bwana.
     
Loading...