Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamsa Ford wa Bongo Movies wamo, tatizo kugonganisha wachumba

Discussion in 'Jamii Photos' started by misnomer, May 11, 2011.

  1. misnomer

    misnomer Senior Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Shamsa Ford: "Ni kweli nimechumbiwa na Austine (Mchumba namba 1). Dick (Mchumba namba 2) ananipenda sana na anataka kunioa, nina wakati mgumu lakini kinachoshindikana ni nini kama kila mtu ana wakati wake?"
    Shamsa.jpg
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    baadhi ya wanawake na kuolewa ptyuu:sick:
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Halafu mtu unaoa huyu wakati anaona ni halali kuwa na mabwana wawili na kuwapangia zamu! Kha.
     
  4. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    !!!?:grouphug:
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mnatumika mnooo ndo maana tunaogopa kuingia mikenge
     
  6. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tumia tafsida mkuu!
     
  7. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hicho kiwiko mbona cheusi! Mkorogo nini!? Lakini mtoto bomba siyo siri. Amekaa mkao wa kulambwa. Madume ya mbegu kama sisi, ni siku moja tu anaanza kujisikia kichefuchefu.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ana mkitambambi bana....
     
  9. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mbona yupo nusu utupu? Au bado anatafuta mchumba? Hivi wachumba wengine wanapatikana kwa style ya kukakaa utupu? Pia anamaanisha Dick ni Dickson au dick = shaft?
     
  10. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kaka huu msemo si ule wa filamu ya zawadi ya birthday iliyofanywa na jb na rich au?na hayo majina ndio yaliyotumika ktk hiyo movies dick na austine?ufafanuzi kidogo mkubwa
     
  11. misnomer

    misnomer Senior Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mkuu ufafanuzi huu hapa: SHAMSA FORD AGONGANISHA MABWANA
     
  12. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    You know what? Wanawake karibu wote wanacheat, sema mastaa wakicheat tunapata taarifa kwa sababu wanaangaliwa na macho kibaao!! Hata wake zetu, kama utafuatilia sana, utasikia tu. Kwa kuwa hutapata ushahidi, utabaki kwenye dilemma na kudhani kuwa ni uzushi!!
     
  13. A

    Akiri JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kagonganisha wachuma mabuzi? maana ukisema wachuma ina maana mmoja wao alitaka kuowa au wote walitaka kumuowa. mwanamke wa kuolewa hawezi kuwa huyu
     
  14. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,407
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    Kwani tatizo nini, mmoja anakula mbele mwingine nyuma. Hawakutani ng'o:mod:
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye kiwiko mkorogo umekataa kabisa
     
  16. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #16
    May 14, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawana maana hata kidogo
     
  17. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Husisema hivyo bana, unaweza kuta huyo wako unayetegea kuoa/uliyeoa ana mambo kuliko huyu, sema tu kwa sababu hafahamiki kama huyu.
     
  18. minda

    minda JF-Expert Member

    #18
    May 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kipepsi na magoti; karolaiti tupu
     
  19. vena

    vena JF-Expert Member

    #19
    May 15, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie mwenywe ntaenda kumchumbia na mtaka etiii ebo!
     
  20. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #20
    May 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni kosa la jinai kwa Dick kutaka kujisevia toto hili peke yake inabidi akubali kushea 'kizuri kula na wenzio', hahaha!
     
Loading...