Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shamrashamra arumeru-polisi wanakimbia wananchi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Jackbauer, Apr 2, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    muda unavyozidi kwenda ndivyo hali ya furaha inavyozidi kuongezeka.
    Hapa maeneo ya usa mpaka tengeru kuna maandamano makubwa sana.gari moja la polisi limeshindwa kupita na hivyo kugeuza haraka na kukimbia baada ya vijana kuanza kuwatishia polisi.
     
  2. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmmmh hiyo mie siiafiki inaweza kuleta shida ebu Red gurds controo hao mamoghoo!
     
  3. M

    MCHUMA MBOGA Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa mkuu, lazima tusherehekee ushindi wetu kwa njia za amani ili kuzidi kuwadhihirishia kina Lusinde na wenzake kwamba hiki chama makini - viongozi makini & wanachama makini!
     
  4. p

    pnx88 Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo nzuri sana huyo kijana ameteuliwa na mungu aiongoze arumeru
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu hao vijana ni balaa,hata red brigade imewashindwa.
     
  6. p

    pnx88 Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema ibarikiwe na iendelee kudumu
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu hiyo amani kaa nayo huko huko dar,huku wana ka nchi chao!
     
  8. Kinyengeli

    Kinyengeli JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 442
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tulianza na Mungu, Tumemaliza na Mungu, Asanteni saaana makamanda kwa kutupa raha!!!!
     
  9. Linyakalumbi

    Linyakalumbi JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Picha vp wakuu?
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mungu yu upande wetu!
     
  11. vyuku

    vyuku JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 460
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sera za chadema nazipenda sana lkn kinaniboa zaidi ktk suala zima la ubinafsi udini na ukabila, wala hakuna ubishi chama hiki kitapoteza dira
     
  12. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hONGERA SANA
     
  13. R

    Roben Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri wandugu msherekee kwa amani,muwaonyeshe watu kuwa cdm si chama cha vurugu kama ambavyo huwa wanadai.hongera nassari.
     
  14. j

    joshjoth New Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisaaaaaaa
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,540
    Trophy Points: 280
    Huu sasa ulimbukeni, hata sherehe mnataka kuzipangia kanuni? wenzenu walikoswa koswa kumwagiwa matindikali, kupigwa risasi, kukatwa mapanga na mashoka, macho yamewavimba kwa mabomu ya machozi waliyovurumishiwa na mapolisi ili kuwatisha waachane na mkakati wa kulinda kura! leo wameshashinda mnataka washerehekee kinyonge, lazima, narudia lazima washerehekee kwa kujinafasi, POLICE MUST STAY AWAY TO SPARE OUR ANGER WHILE CELEBRATING. THEIR PRESENCE IS MOKING. Inatukumbusha matusi ya lusinde.
     
  16. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Magamba at work.
     
  17. N

    Nyota Njema Senior Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona bado kamtindio ka ubongo kanakuandama, pole kwa msiba wa Arumeru!!!
     
  18. p

    prosper jr New Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM wao hawana ubinafsi?kwanini kuna ufisadi?mbona hawajawahi kutuhumiwa kwa ubinafsi?
     
  19. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,331
    Trophy Points: 280
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Safi sana.
     
Loading...