Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shame!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MONTESQUIEU, Jan 7, 2011.

  1. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kamanda wa polisi kukiri kuwa maandamano ya Chadema Arusha yaliruhusiwa.
    Nakwasababu nyepesi nyepesi eti chadema hawakuconfirm njia watakazo piata ni ujinga na aibu kwa hiki chombo.

    Karne hii ya urahisi wa mawasiliano IGP na RPC kuwa na kauri mbili tofauti ni aibu sana...

    Hawa mapolisi ndio wanao takiwa kushtakiwa kwa kuzua mtafaruku na kuanzisha vurugu sisizo kuwa na lazima..
    -Hawa polisi wanashindwa kuelewa kuwa wao ni chombo cha kumlinda mwananchi na si chombo cha kumkandamiza mwananchi.

    Pia hawaelewi kuwa kwa dhamana yao wanatakuwa kuwa non particm wao wamejisahau wanafanya kazi kama ccm.

    Aibu kubwa kwa jeshi zima la polisi....

    Wanajijengea uhasama usio walazima na wananchi.......

    IGP ni kiongozi ubongo muhimu sana na busara pia.
     
  2. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni RPC wa Arusha kuwa "green guard" wa CCM. Hasira ya kukosa Ubunge CCM Arusha inamtuma atumie nusu ya akili yake aliyojariwa na Mungu. Lakini wa kulaumiwa hasa ni Msimamizi wa uchaguzi wa Meya kwa jiji hili. Ndio chanzo cha vurugu and he must be held accountable. Big Shame.
     
  3. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo hawa viongozi hawajatofautisha kati ya kazi za umma na kazi za chama ni mashabiki zaidi wa vyama kuliko kutumikia wananchi.
    Ndio maana wanatia aibu
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Simply, the scales of justice are unevenly balanced in this Tanzania. Seriously, CCM leaders and these security and defence machineries co-pilots has to be hanged publicly.
     
  5. m

    mzambia JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Lakini jamani kwani yuko peke yake si wapo wengi tu na wengine hawajaonyesha makucha yao?
     
  6. m

    mzambia JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na bado nasikia wa mbeya naye alitaka afanye hivyo hivyo ila jamaa wakamuwahi
     
  7. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri tukiwaonya si vizuri kutumia vibaya madaraka wanaleta mpasuko katika jamii
     
Loading...