Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shame:ATHUMAN MACHUPA ANATEMBEA NA MKE WA SHAMTE ALLY MCHEZAJI WA YANGA!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pdidy, Nov 26, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Katika kuonyesha kweli mke wa mtu mtamu
    jana nimesoma gazeti moja la michezo mchezaji wa timu ya taifa ya tanzania ambao tff wanagarimu kumlipia tiketi athuman machupa anatembea na mke wa shamte ally mchazeji kiungo wa yanga
    shamte alipofwata alisema ni kweli bana nilikuta simu ya mke wangu nyuma kuna laini nyingine nilipoweka nikakuta msg 40 za machupa nyingine akiwa sweden nikapiga na namba nyingine aliposikia sauti yangu akakata kwa kweli namsubiri haya mambo tuyamalize kama unavyoona katuma msg ati aniache sina kitu atamuoa wao wanaruhusiwa wake wanne kwa kweli sijamuelewa nahisi umalaya na vijisenti vidogo vinamsumbua

    mke wa shamte alipoulizwa alisema nyie si kaawambia amezikamata aafwatilie basi asitake kuntibua

    ndoa nzuri tena shubiri hawa ni wachezaji wa kutumainiwa kabisa wakitiana aibu hivi loh
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa sisi tufanyeje?
    Acha wahusika wamalize matatizo ya wenyewe bila kurusha habari zao kwa mtindo wa umbea.
     
  3. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,403
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    :A S-coffee:
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Happy birthday my sunshine !
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    basi hili ndio umeona la kubebea bango.....wkt mitaani kwenu watu wanapakuwana daily na wake za watu,ukute mkeo anapakuliwa na huyo balozi wa nyumba kumi!!!
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wacha nyumba kumi hboy wa nyumba moja
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    umbea...
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, wanaume suruali kwa umbea hawajambo, bora fungua kibanda cha kahawa aisee
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Thanks. . . niandalie zawadi naja kuchukua soon.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,038
    Likes Received: 5,221
    Trophy Points: 280
    ndio tabia za wacheza mpira, hata UK mambo ni hivyohivyo
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,038
    Likes Received: 5,221
    Trophy Points: 280
    Kila kazi ina mshahara. Ogopa sana mtu akiamua kufanya kazi isiyo na malipo.
    Mjumbe wa nyumba kumi analipwa na nani?
    Basi mshahara wake ni wake za watu. Usiombe ugombane na mkeo kisha umpelekee mashtaka, lazima akichungulie kipochi manyoya cha mkeo
     
  12. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    That is bull shit
     
  13. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    i hate girls i hate them i dont want to see them i hate i hate!!!!!
     
  14. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    mmh unka - avatar KAZURI.....
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mtoto wa kiume mbeeyaa!
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Real? NiPM mchuchu
     
  17. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Teh!!!!
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yupp. . . .
     
  19. MADAXWEYNE

    MADAXWEYNE JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mh! dunia gunia! nayeye amtafute mnyonge amege
     
  20. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anatembea naye barabarani?
     
Loading...