Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shambulio la wabunge na TBC1 reporting

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chakaza, Apr 1, 2012.

  1. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,716
    Likes Received: 9,423
    Trophy Points: 280
    Taarifa ya TBC1 kuhusu kukatwa mapanga na mashoka kwa Mbunge wa Ilemela na yule wa Ukerewe imetuacha na maswali mengi. Tukio hilo ni kubwa na la aina yake kutokea katika nchi hii tokea tupate uhuru. Inakuwaje TV ya taifa waripoti swala hili kama tukio la kawaida lisilo na uzito wowote katika jamii? Au kwa vile ni wabunge waupinzani? Nchi inayojitapa kuwa ya amani na utulivu na wabunge wanapigwa mapanga na mashoka tunaenda wapi? Hoja jee kituo cha TV cha taifa kinapo dharau jambo kama hili maana yake nini katika mustakabali wa Taifa?
     
  2. r

    realistic man New Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waache wakae kimya, mpaka visasi vikianza, ndio watatangaza
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkuu hiyo Tbc ni ya magamba but movement 4 change ndiyo itakayoamua hatima yao hao magamba tbc.
     
  4. m

    makkeys Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani wananchi watakapoanza kulipa kisasi ndio watapata cha kuandika!
     
  5. c

    chachu Senior Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    TBC si ile ya TIDO MHANDO ukweli na uhakika.
     
  6. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Mshana anashindwa kujua TBC inatazamwa na watu wa itikadi mbalimbali wakiwemo wana CCM.Tunashindwa kuelewa kwa nini TBC1 inaongozwa kwa misingi ya CCM?
    Basi tunawaomba TBC1 wabadilishe rangi na waweke rangi ya kijani na njano ili tujue kabisa kama ni kituo cha CCM
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Ingekuwa wa magamba hata chagonja na mwema wangezungumza
     
  8. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Waacheni wafanye mchezo, watakuja kujibu siku moja kwa sababu historia huwa haipotei, na pia wakumbuke kuwa hata Rwanda mambo yalianza hivi hivi.
     
  9. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama hawafahamu, mwenendo wa TV hii unachangia sana kwa wananchi kukatishwa imani na serikali yao (chama tawala). Hata wale wenye ufahamu mdogo wameshaelewa kuwa hii TV ni kwa ajili ya propaganda kwa chama tawala. Wabunge ni viongozi wa kitaifa, sasa tunapobagua itikadi dhidi ya wabunge wanaotuwakilisha wananchi wote kitaifa ni kutenganisha Taifa letu pia.
     
  10. M

    MAPIKIPIKI Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani mlio na habari za afya zao zinaendeleaje?mtujuze
     
  11. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ingekuwa ni wabunge wa CCM wangesema wamekatwa mapanga na wafuasi wa CHADEMA!
     
  12. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    pumbavu sana hili litivii
     
  13. Kikusya

    Kikusya Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii inatisha hata Ghadafi alikuwa na TV ya chama chake kwa ajili ya kuficha uovu wake.
     
  14. M

    Mboko JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Na pia wananchi waelewe kwamba Tbc ni ya wote wasio na vyama, hata wale wenzetu ambao wanasumbuliwa na magonjwa kama akili,walemavu,wafungwa,watoto,watu wazima na wengi ambao wana matatizo tofauti ni jambo la kila mmoja wetu kuelimisha jamii juu ya nini maana ya serikali maake mie nimegundua hiki kikundi flani cha watu kuanzia Rais na mawaziri na chama chao cha Magamba wanaona wao ndio serikali na pia ndio maana hata hawa wazembe watangazaji wa TBC hawaonyeshi moja kwa moja kama ni TV ya Taifa ili chaguzi zikifika waweza kuwahaada watu especialy wale wa vijijini kuwa oooh tuko na hivi na vile na wapinzani hawana hata Tv na hili ndio tatizo la nchi yetu kwani kule vijijini hata hawafahamu kwa nini wanapiga kura kuchagua viongozi maake wao wanawapa kura Magamba then wanawatosa baada ya miaka 5 wanawaona tena hata hivyo pia hawafahamu kwa nini wamekuja tena then wanawahada then wakijijini wanawapa tena maisha duuh wajinga ndio waliwao
     
  15. j

    joystaff77 Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Time will tell....ndo maana wanafilisika cause hawana mvuto
     
  16. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watu tulisha nena ccm ni chama cha SHETANI.
     
  17. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Sifa kubwa ya wafuasi wa CHADEMA ni kulalamika hata pasipo na sababu ya kulalamika! Hivi ingekuwa wewe ndio muhisika pale TBC1, unge-include nini ili ionekane umeipa uzito habari hiyo?! Ukiangalia, taarifa za tukio lile limechukua takribani tatu.....Highness Kiwia amehojiwa na wala hakukatizwa alichotaka kuongea! Zitto Kabwe amehojiwa na ameyasema aliyokusia kuyasema bila kukatizwa. RPC nae amehojiwa na amesema bila kukatizwa! Wametoa picha za pale Bugando Hospital hadi Muhimbili! Nini cha ziada ambacho ungependa kionekane kwenye taarifa hiyo?! Ulitaka kuwe na live coverage?!
     
  18. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Waheshimiwa mkae mkijua kuwa huyo Mshana anaogopa kile kilichomkumba Tido. Ukurugenzi mtamu bwana...! We kama unaona hupati UKWELI NA UHAKIKA achana na TBC kama mie nilivyofanya baada ya kuona inaninyima raha ambazo nilikuwa nikizipata kipindi cha Tido Mhando.
     
  19. e

    epafraditto frank Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakika hapa ndipo wamedhihirisha wazi jinsi gani wnavyotafuna kodi zetu bila faida.....
    sio sahihi kabisa kwa kutolipa uzito suala hili...angekuwa mbunge wa CCM ungesikia kauli kuanzia IGP, CHAGONJA, WAZIRI WA MAMBO YA NDANI.
    TUTAFIKA TU IPO SIKU....TIME WILL TELL:A S shade:
     
  20. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hata mi nimeona. ilivyoripotiwa ni kama ya kawaida sana mshana anakaribia kustaafu nini? coz kama anajua anatakiwa kuwepo kazini after 2015 huu us.ng. angeacha. CDM FUNGUENI TV!
     
Loading...