Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba zuri ekari 50 linauzwa,tafadhali soma hutajuta kwa muda uliotumia

Discussion in 'Matangazo madogo' started by deusgogomoka, May 31, 2012.

  1. d

    deusgogomoka Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shamba lenye ukubwa wa ekari 50 linauzwa Mlandizi. Maelezo yake ni kama ilivyoelezwa hapo chiniLipo umbali wa km 15 toka Morogoro road ukifuata barabara ya Mlandizi kwenda Bagamoyo. Ukifika sehemu inatwa Miswe (mwembe duka) unaingia ndani mita 500 tu. Ni barabara ya gari ambayo inaenda shambani na imechongwa kwa madhumuni hayo. KwEnye shamba kuna vitu vifuatavyo1.Migomba mingi sana2.Mikorosho zaidi ya 1003.Kuna nyumba ya udongo yenye bati ina vyumba 4 (iko katika hali nzuri sana) kwa mtu kuishi4.Kuna banda kubwa la mbuzi amabalo linachukua mbuzi zaidi ya 1005.Limelimwa mihogo ekari 56.Kuna bonde zuri linatoka ruvu ambalo linafaa kwa kilimo cha mpungaKama ni mnunuzi tafadhali wasiliana na mimi kwa namba 0759982831/0773194946 au kwa barua pepe deusgogomoka@gmail.comKama ni mkulima na mfugaji utafurahi kwani ardhi ina rutuba na hali ya hewa nzuri. Karibuni sana.Sababu ya kuuza ni mmiliki kuhamishiwa kikazi mtwara.
     
  2. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    we mtu unaleta utapeli hapa, shamba lina ukubwa wa ekari 50, halafu limelimwa mihogo ekari 56??? kivipi na bado kuna nyumba, banda la mbuzi na nini sijui!!!!
    mwambie alibebe aende nalo mtwara
     
Loading...