Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba/viwanja vinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Sep 21, 2011.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    [FONT=&quot]Shamba lenye ukubwa wa ekari mbili linauzwa. Shamba hilo lipo katika kijiji cha Kerege Matumbi, kuelekea njia iendayo katika kijiji cha kilemela. Ni kilomita moja toka katika barabara ya lami iendayo Makao Makuu ya Wilaya ya Bagamoyo. Ni karibu na kituo cha uwekezaji cha EPZA kunakoanza kujengwa viwanda sasa. [/FONT] [FONT=&quot]Kuna barabara nzuri na bonba la maji ya Dawasco limepita jirani. Lina mimea michache ya miti ya asili kama vile Mipingo n.k[/FONT] [FONT=&quot]Shamba hili limegawanywa katika maeneo madogo madogo kadiri ya mahitaji ya mtu. Barabara za kuingilia kila eneo kwa gari zipo. [/FONT] [FONT=&quot]Kwa anayehitaji eneo lote au sehemu ya shamba hilo awasiliane name kupitia aliyekupa maelekezo haya. [/FONT] [FONT=&quot]Bei tshs 2mil mpaka 3mil kwa kipande[/FONT] .

    Kwa ufafanuzi piga simu 07171114409.

    NOTE: Kerege ni kijiji cha tatu kutoka Bunju.
     

    Attached Files:

  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    cha size gani?? 2 milion
     
  3. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Angalizo tu: Ni vyema kuexercise extreme caution kwenye ununuzi wa maeneo Kerege na wilaya nzima ya Bagamoyo kwa ujumla. Watu wengi sana wametapeliwa fedha nyingi maeneo hayo ya Kerege, sana sana Matumbi na Kiwete. Kwa ufahamu wangu wa eneo hilo, vipande vyingi vimeshapimwa na hata mawe huwa yapo (ingawa wavamizi huyang'oa).

    Ni vizuri kuanisha kama eneo hilo limepimwa pamoja na hali ya umiliki kwa sasa. Vile vile pia, hiyo bei ya kipande ni ya eneo la ukubwa gani? Kerege imekuwa ni ghali sana. Haupati ekari chini ya milioni angalau 6-7
     
  4. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Njoo ujionee hivyo vinavyouzwa havina matatizo.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kitomai, it is high time we stop this nonsense ya kuuza vipande vya ardhi

    kama mtu anataka kuuza viwanja apime, aende ardhi apate plan approval

    tunatengeza slums na kusimarket

    aisee
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    maeneo ya bagamoyo kamwe sitonunua kiwanja nimetapeliwa live

    watu kule wanatumia uchawi wakati naenda kununua akili yangu ni kama ilikuwa haifanyi kazi
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    bagamoyo usjaribu matapeli wamejazana huku

    to hell bagamoyo
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hizi namba za simu ni za nchi gani ? 07171114409
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo hapo ukikimbilia kununua kiwanja bagamoyo yoote unajitafutia uwe unashinda mahakamani bure kwa miaaka haya 10 maana viwanja vyote anzia bunju hadi bagamoyo vimeshauzwa zaidi maara 4!
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,720
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Nimeshaacha heka mbili hivihivi maeneo ya Fukayosi.
    Yale maeneo sio kabisa yale!!!
     
  11. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Plz Kitomoi, zingatia ushauri wa MTM kabla ya kuleta tangazo hapa.....
     
Loading...