Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba shamba kwa bei chee...

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Johnson_Siame, Jul 2, 2012.

  1. J

    Johnson_Siame Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nauza shamba ekari moja kwa bei ya shilingi Million sita(6) tu, lipo kibaha kwa mathias karibu na makao makuu ya chuo cha Open university(Chuo kikuu huria)....kwa mawasiliano ni 0652-110878
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    nitakupigia
     
Loading...