Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba linauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Oct 26, 2009.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Lipo Chanika Sungusia. Lina ukubwa wa heka mbili.Lina miti ya mimea mbali mbali ya matunda kama maembe, machungwa, minazi n.k pia lina aina nyingine za mimea ya mboga mboga. Lipo karibu na shule na hospitali. Lina nyumba ya kutosha kujihifadhi wewe na famila yako ndogo. linauzwa shilingi 12milioni. Unakaribishwa kulikagua maongezi yapo. Unaweza kulipa kwa awamu mbili lakini awamu ya kwanza ispungue 10milioni. karibu tena. kwa mawisiano piga simu 0171114409 au 0784225000.
     

    Attached Files:

    • 1.jpg
      1.jpg
      File size:
      106.8 KB
      Views:
      52
    • 2.jpg
      2.jpg
      File size:
      81.6 KB
      Views:
      59
    • 3.jpg
      3.jpg
      File size:
      90.9 KB
      Views:
      61
    • 4.jpg
      4.jpg
      File size:
      95.9 KB
      Views:
      58
    • 5.jpg
      5.jpg
      File size:
      80.3 KB
      Views:
      55
    • 6.jpg
      6.jpg
      File size:
      96.4 KB
      Views:
      54
    • 7.jpg
      7.jpg
      File size:
      97.7 KB
      Views:
      63
    • 9.jpg
      9.jpg
      File size:
      139.2 KB
      Views:
      58
    • 11.jpg
      11.jpg
      File size:
      60.1 KB
      Views:
      53
    • 12.jpg
      12.jpg
      File size:
      50.5 KB
      Views:
      54
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    lol!litakuwa ghali sana hilo.
    mbona kiluvya eka mbili iliuzwa kwa 2.5m?
     
  3. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    very expensive kaka
     
  4. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    very expensive mkuu, labda mafisadi tu ndio wataweza kumudu gharama hiyo
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kweli bwana!kama inflation has gone that much far,BASI THE WORLD WOULD BE THE WORST PLACE TO LIVE IN
     
  6. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Sikumbuki vizuri, naomba nikumbushwe, hivi chanika sungusia ni km ngapi kutoka dar??
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Si tunaopenda mashamba....hii kitu imetulia! But I think 8m ndo fair price kwa hili shamba!
     
  8. GP

    GP JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    KILIMO KWANZA na bei hiyo tutafika kweli??, duh.
     
  9. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Next Level, chuna jamaa ajikaange.
     
  10. M

    Malila JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Eka mbili kwa milioni zote hizo,si mchezo mkuu,vipi maji yapo karibu au ndo unafuata km kadhaa.

    Mkuu next upo hapo?
     
  11. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Jamani mbona hamjauliza hilo shamba lina ukubwa gani?

    Kitomai, h
    ebu tueleze hilo shamba lina ukumbwa gani.
    Maana hiyo ita-reflect cost uliyotoa, na hilo mansion.
     
  12. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli ni ghali
     
  13. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hii Chanika ya wapi?Kama ya pugu road hii bei ni kubwa mno, kule bado mashamba bei cheeeee!!
     
  14. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Chanika ni wilaya ya Ilala,sasa wewe unauliza Dar ipi?
     
  15. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ok bei umeongea wewe acha na sisi tujadili! Mimi ka uwezo kangu cha mlalahoi nitakupa 4M na hako kajumba kako sikataki kabomoe maana bei inapanda na kajumba kako hako. kama umekubaliana na mimi nitumie mail yako.
     
  16. m

    mtuporimtupori Member

    #16
    Oct 27, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Alishasema shamba lina ukubwa wa heka mbili, sasa wewe unataka ukubwa upi tena.

    Ila hiyo bei iko too high. Kama utakuli 4.2m tuwasiliane.
     
  17. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    I mean city centre au hata kutoka JKN airport basi!
     
  18. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Bei maelewano njoo na hizo 8m tuongee.
     
  19. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hizi numba za simu vipi hizi? mbona hazipatikani? na hiyo ya kwanza kweli ipo?
     
  20. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hizi bei zinakatisha tamaa kwa ss ambao hatujajenga, hivi tutajenga kweli, ndo maaana tunanunua pembezoni mwa mji kusikopimwa.
     
Loading...