Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba linauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Maxence Melo, Apr 21, 2009.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Apr 21, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Lipo maeneo ya: Vianzi/Vikindu

    Lina ukubwa wa hekari 20,

    Lina hati ya serikali ya kijiji ya umiliki.

    Umbali: Kilomita 35 kutoka mnara wa saa (Clock Tower) Mnazi mmoja hadi hapo shambani

    Gari ndogo linafika hadi shambani.

    Bei Tshs Milioni 20.

    Kwa mawasiliano nitafute nikuunganishe na muuzaji (si dalali) mwenyewe. Simu yangu +255713444649 au barua pepe
    Code:
    maxence@maxence.co.tz


    Shamba likishauzwa mtafahamishwa ili mjadala ufungwe.
     
  2. u

    urassa Member

    #2
    Apr 21, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lina mazao gani au ni pori ambalo ni virgin, tuambie na hali ya ardhi kama mimea inastawi na aina gani,lipo flat, bondeni, kuna mto karibu nk
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu mi naweza nikatafuta mteja na nikamleta?
    Lakini kifuta jasho si kipo au?
     
  4. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #4
    Apr 21, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Well,

    Baada ya kuongea na uncle, amenifahamisha kuwa shamba liko flat (lakini si kama meza) na mimea ya aina nyingi inayostawi Pwani inastawi vema na majirani zake wamelima mazao ya msimu pamoja na michungwa. Pia pembeni mwishoni mwa shamba kuna bonde ambalo lina mto ambao ni wa msimu lakini ni mara chache kukauka.

    Limefyekwa karibia robo yake lakini eneo lililobakia lina vichaka vidogo vidogo ambavyo vinapitika.

    Kamisheni? Sawa, tutaongea mkuu maana nami ni mjumbe, lakini kwako si neno, inaongeleka.
     
  5. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2009
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nashukuru Mkuu, ila sasa Vianzi ama mbele ya Vianzi maana isije ikawa mbele kule kwenye mashamba ya Mahita he he he
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Mkuu tupe maelezo ya shamba lenyewe tukianzia na kama lina mazao, aina ya udongo, huduma za jamii zilizopo. n.k. Nikishapata details za kutosha nitawasiliana na wewe. Otherwise, thanks kwani unapenda maendeleo.
     
  7. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #7
    Apr 21, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Ni hivi,

    Nimeongea na uncle anasema shamba lipo mbali kidogo na kwa Mahita. Kama unaenda na daladala unashuka kituo kinaitwa Majumba Sita na ukienda kwa gari binafsi ukifika Majumba Sita kuna njia ambayo inakupeleka moja kwa moja mpaka shambani.

    Mkuu Maane,

    Shamba kwakuwa ni kubwa lina maeneo ambayo yana maji kiasi unaweza kupanda mpunga na kuna eneo ambalo lina mchanga (wa wastani si mwingi) ambalo hata mvua iwe nyingi kiasi gani hapawezi kutota kwa maji (manake hata kujenga nyumba unaweza).

    Ahsante... Maswali zaidi?
     
  8. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Je bei ni ya mwisho hakuna maongezi? Anapatikana lini twende kuliona?
     
  9. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Liko karibu na Kijiji cha Kisemvule ama karibu na ilipokuwa `Polo Italia Amadori` au karibu na ilipokuwa `stop over bar`?, kuna maelewamo ama bei haishuki?
     
  10. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Samahani wakuu...hivi Vikindu ni kuelekea kule Mbagala mbele?
     
  11. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2009
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Kama nikitaka robo ya eneo lote (hekari 5), inawezekana?
     
  12. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mkuu Yebo Yebo Vikindu sawa kabisa unapita Mbagala kama unaenda Lindi ama Mtwara.
     
  13. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #13
    Apr 21, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Anapatikana kuanzia kesho kwa maongezi na kuliona Shamba nadhani itapendeza kuwa kuanzia Ijumaa. As long as uko tayari jamaa yangu yupo tayari pia kukupeleka mpaka eneo lenyewe.

    Kabla ya kufika Kisemvule. Ni mpaka maeneo ya Majumba Sita baada ya kuvuka kwa Mahita.

    Ni mtanzania na hivyo maelewano yapo tu.

    Ndiyo mkuu Yebo Yebo, ni maeneo ya mbele baada ya kuvuka Mbagala barabara ya Kilwa.

    Maswali zaidi????
     
  14. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #14
    Apr 21, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Duh,

    Hapana. Anauza shamba zima Hekari 20 (na imezidi kidogo).
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huu mchongo ngoja niuhangaikie unaweza ukatoka kwenye game hivi hivi kwa kula %.
     
  16. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #16
    Apr 21, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Poa,

    Changamkia tenda mkuu
     
  17. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mbona mashamba ya Mahita yapo pale Vianzi njiani kabisa? lile la barabarani amejenga na banda, la mbele yake kama unaenda Marogoro amepanda, michungwa, migomba etc.....hili la Max liko mbele kidogo!

    Wakuu kule kuna ardhi yenye rutuba sana, usafiri wa daladala upo....mazao yanayostawi ni kama migomba, mpunga, mahindi, maharage,mihogo, michungwa, nanasi, pensheni, watermeloni etc!

    Kama mtu yupo serious anahitaji ardhi, huko ni mahala pake!

    Duh Mkuu Max huko, kuna kijishamba changu pia sijaenda muda mrefu sana kisije unganishwa...(joke)!
     
  18. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kuna shamba pia lipo maeneo ya changanyikeni. lina hati miliki ya wizara. ni zuri lina ukubwa wa ekari tatu kasoro. (prime area)
    bei ya kuanzia 200 milion (siriaz).
    pia kupangisha ni plan B
    kama kuna buyer makini wasiliana na Max atanistua.
     
  19. P

    Papizo JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160


    Duuu mkuu mzee MAXMELO yeye anataka kwa eka 20 milion 20 sasa wewe eka 3 kasoro milioni 200 sasa wapi na waspi??Na umefanya hivyo kwa ajili ya umbali au inakuwaje hapo?
     
  20. k

    kela72 Senior Member

    #20
    Apr 23, 2009
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I see hilo shamba la heka 20 mhusika anakubali kulipwa mara nne kila mwezi robo ya bei?
     
Loading...