Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shamba linauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Pretty, Apr 12, 2009.

  1. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Shamba la eka moja linauzwa maeneo ya vikindu.
     
  2. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,874
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    bei gani?????
     
  3. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,874
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Vkindu ni kubwa au sio.....whereabout in vikindu mkuuu???Lazima tukubali wabongo tuna kauvivu fulani vile.Tangazo gani hili la biashara???Au ndo shule zetu!!!
     
  4. K

    Kjnne46 Member

    #4
    Apr 12, 2009
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je, liko karibu na barabara kuu (main road)?
    lina mimea yo yote ya kudumu (minazi, mikorosho, n.k.)
    jirani pande 4 zote hawana kero za mipaka?
    linauzwa bei gani?
     
  5. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2009
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Mbona hujaweka Bei? Lina Barua ya kijiji au Hati ya Ardhi? Na huko vikindu ndo wapi tena? Mbagala au?????
     
  6. N

    Nangetwa Senior Member

    #6
    Apr 12, 2009
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nafikri kweli hiyo sio tangazo la biashara ulitakiwa kutoa maelezo yote yanayoweza kumshawishi mtu kama eneo lilipo, mimea, nk
     
  7. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ngoja nitoe maelezo vizuri.
    Hili shamba lipo vikindu maeneo ya mbagala, lipo off kilwa road like 15 mins by feet from the main road. Halina tatizo lolote kuhusu mipaka. Lilinunuliwa kipindi serikali ilipogawa viwanja maeneo hayo.Hivyo swala la hati halina tatizo.
    Mazao yaliyomo humo ni migomba, mihogo, na minazi. hiyo sehemu ina rutuba poa kabisa.
    Bei ni 2,000,000Tshs.(2 milioni)
     
  8. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    sikufundishwa kuandika tangazo la biashara skul. si unajua tena skul za chini ya mwembe
     
  9. mlokole

    mlokole Member

    #9
    Apr 13, 2009
    Joined: Dec 8, 2006
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo shamba ni shilingi ngapi mkuu?
     
  10. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    2,000,000.Tsh
     
  11. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,874
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    mmmmh!!!!! haya umetoa maelezo BUT how about your contacts??????yaani na hivi vitu ni lazima ufundishwe shule???Au ni uvivu tu wa kufikiri???kweli tuna kazi ngumu kuelimishana na ndio maana Dar es salaam wabunge wengi ni CCM.......bcos mambumbumbu ni wengi hapo.
     
  12. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,874
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Contacts mbona hujaweka??unatoa maelezo nusu nusu???Kweli wabongo ni wavivu wa kufikiri alijisemea BWM.....au napo unataka kusema lazima ufundishwe darasani???Ndio maana Dar wabunge wengi ni CCM kwani mambumbumbu nao ni wengi kuliko hata Tarime.
    ..........ndio hiyo.
     
  13. K

    Kjnne46 Member

    #13
    Apr 13, 2009
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Correct English should be "approximately 15 mins on foot" - JF tunaelimishana sio kukosoana.

    Wewe ndio mwenye shamba, nokoa au middle person? Kwa ye yote anayehusika, tupatie contact yake - simu au barua pepe.
     
  14. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    mimi sio mwenye shamba, mwenye shamba ni my sibling, anatafuta mteja hivyo nikaona bora niweke hapa JF tangazo. kama unahitaji kweli nitumie PM.
     
  15. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2009
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Extra care is needed, u stand for your sibling na hutaki kutoa contact details, kwa nini umeweka tangazo?, nachelea kusema labda ni kautapeli fulani. Be open by disclosing everything that will make easy communication. Wajua migogoro ya mashamba/viwanja kwa bongo ni mingi sana!
     
  16. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2009
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nitumie contacts zako au za mwenyewe kwenye pm tuongee
     
  17. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Jamani nielewesheni, eka moja ni shamba au ni kiwanja?? Nashauri sema kiwanja chenye square metre 4,900 kinauzwa shilingi 2,000,000/=. Pretty kama kuna la kuanzia eka 5 na kuendelea nitumie kwenye pm kabisa.
     
  18. A

    Amos87 Member

    #18
    Apr 11, 2014
    Joined: Dec 11, 2013
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mimi ninalo la ekari 18 lipo vikindu (vianzi)manyani bei ni 35,000,000/ ni pm tuongee
     
Loading...