Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba linauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by OGOPASANA, Jul 25, 2011.

  1. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Shamba lenye ekari 3, lipo vikawe - wilaya ya bagamoyo, kitongoji cha Kimere. Limelimwa miembe, michungwa, mipapai, migomba na mbogamboga na kuna mabanda ya vyumba viwili. Shamba lipo kwenye maeneo yanayofikika kwa urahisi kwa njia zote za usafiri.

    Kwa mawasiliano:
    0715 282684 / 0754 282684 / 0787 282684
     
  2. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    sema bei ama nikubp unipigie???? :pound:
     
  3. a

    abrisalim Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bei inayotegemewa ni kiasi gani?
     
Loading...