Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba linauzwa mkoani iringa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Bwana, Jan 27, 2010.

  1. B

    Bwana Member

    #1
    Jan 27, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Shamba lenye ukubwa wa eka 528 linauzwa mkoani Iringa.
    Bei 250m. Lipo Kijiji cha Kiponzero eneo la Ifunda. Lina hati ya miaka 33.
    Call 0713619850
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,488
    Trophy Points: 280
    limenusurika na mafuriko ya jana usiku?
     
  3. B

    Bwana Member

    #3
    Jan 27, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndiyo.
     
  4. GY

    GY JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    limesajiliwa kwenye mpango wa kilimo kwanza na mapinduzi ya kijani?
     
  5. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Naomba utoe mwanga zaidi wa hili shamba. Kwamba lina vitu gani ndani, yaani is it developed? Na hiyo lease inamuda gani sasa? Kwamba imebakia miaka mingapi?
    Kuhusu Barabara, is it easily accessible? Ni mazao gani yanaweza stawi, mpunga? Mahindi? Je linafaa kwa kilimo cha umawagiliaji? Kuna Mto karibu?
    Hebu lipambe pambe kidogo maana si shamba dogo hilo .
    Asante.
     
Loading...