Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba linauzwa kongowe kibaha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mangi waukweli, Apr 30, 2012.

  1. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shamba linauzwa lipo kongowe kibaha mita 400 kutoka barabarani majiyamefika na umeme umefika na linatazama barabara kuu ya kwenda soga linafaaa kwa uwekezaji wa kuku,ngombe,makazi,au kiwanda,kanisa.bei yake ni milioni 75.haitajiki dalali mwenye interest awasiliane kupitia namba 0717210298
     
  2. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hili muuzie Mzee Nyalusi anaweza wajengea walimu wa shule yake
     
Loading...