Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shamba linauzwa kiluvya.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by elmagnifico, Aug 19, 2012.

  1. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,166
    Likes Received: 1,509
    Trophy Points: 280
    shamba linauzwa maeneo ya Kiluvya, Wilaya ya Kisarawe katika Mkoa wa Pwani. Shamba liko karibia kabisa na bonde la mto hivyo basi supply ya maji ni ya uhakika mwaka mzima.
    Lina ukubwa wa hekari 16 bei yake ni Tshs mil 65.
    Call 0717354243
     
Loading...