Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba linauzwa kigamboni

Discussion in 'Matangazo madogo' started by manyusi, Jan 11, 2011.

  1. m

    manyusi JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Shamba la ekari 13 linauzwa,liko kigamboni km 37 kutota feri bei ya ekari moja sh 800,000 kwa maelezo zaidi tuwasiliane 0713876210.
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    usije ukauza shamba langu aisee
     
  3. rancosys

    rancosys Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmh, mbona bei ndogo namna hiyo?? Ina maana shamba zima ni million 10 laki 4.
    Nini sababu ya kuliuza? Au lipo ndani ya mradi unataka kumshikisha mtu??
     
  5. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mradi upo kibada, ndani ya km 10 toka feli - hili linalouzwa lipo km 37 ni karibia na maeneo ya kimbiji, tundwi songani mpakani kwa wilaya ya temeke na mkulanga kama sijakosea sana.

    kwa wale walikwisha kufika dar zuu ni mbele yake kama km 15 hivi. Kama mtu ana pesa achangamkie nina uhakika 100% haliko ndani ya mradi.
     
  6. m

    manyusi JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Shamba liko kimbiji nje kabis ya mradi,na bei inatokana na uhitaji wa haraka wa hela yenyewe,ziko heka 30,nimekata kidogo ili nikamilishe shuhuli nyingine si unajua mwanzo wa mwaka.Hata ukitaka zote 30 naweza kuuzia
     
  7. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Eneo limepimwa mkuu?
     
  8. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unauza kwa ekari au unauza shamba zima?
     
  9. Ngoreme

    Ngoreme Senior Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua watu wa dar wengi wamekalili mbezi, tegeta only wilaya ya kinondoni basi wanashikwa masikio sana njooni huku karibu na the blue diamond huku mashamba au viwanja vipo vikubwa tu kwa bei poa ila baada ya miezi sita vitapanda piga simu hii 0713291013 pia karibu na mradi wa tuangoma kijichi NSSF complex block
     
  10. m

    manyusi JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nauza shamba zima ila kama unahitaji kuanzia ekari tatu nawea kukuuzia najua sisi sote ni watoto wa wakulima inawezrekana uwezo wa ekari kumi huna ila unaweza nunua ekari 3 na kuendelea unakaribishwa,
     
  11. m

    manyusi JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tatizo la wabongo ukiwaambia shamba liko km 37 toka ferry wanasema mbali jamani ukiambiwa shamba si kiwanja huwezi pata shamba kurasini hicho kitakuwa kiwanja kama unahitaji shamba na kwa garama nafuu lazima liwe mbali na mji.
     
  12. m

    manyusi JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Shamba halijapimwa na huwezi pata shamba lililopimwa kwa bei hiyo.
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    ulipataje hizo hekari 30? Plz mnunuzi fanya searching kwanza
     
  14. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Je ni umabali gani kutoka barabarani?...limepandwa nini?
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    we mfipa nini?
     
Loading...