Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shamba linauzwa eneo la kiluvya

Discussion in 'Matangazo madogo' started by elmagnifico, Aug 19, 2012.

  1. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,155
    Likes Received: 1,497
    Trophy Points: 280
    shamba linauzwa maeneo ya Kiluvya, Wilaya ya Kisarawe katika Mkoa wa Pwani. Shamba liko karibia kabisa na bonde la mto hivyo basi supply ya maji ni ya uhakika mwaka mzima.
    Lina ukubwa wa hekari 16 bei yake ni Tshs mil 65.
    Call 0717354243
     
  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    N karibu na Tondoroni? Lina hati?
     
  3. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Vipi kama nataka heka tatu au nne tu kati ya hizo?
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    raha ya maelezo nusunusu ni kuibua maswali yasiyo na ulazima!
    inashindikana vipi mtu kuweka detail/taarif za kutosha ili mnunuzi afanye uamuzi mmoja na si kulazimishana kupiga simu na kuambiana tukutane tu hatutashindwana
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lina hati?au pori tu
     
  6. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,155
    Likes Received: 1,497
    Trophy Points: 280
    mkuu shamba linauzwa lote haliuzwi nusu nusu nahitajika mtaja wa kulinunua lote
     
  7. cement

    cement JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35


    hutaweza kuliuza lote mkubwa nakupa taarifa pokea hata wateja wa namna hy pengine hata bei mpk unaliuza lote waweza ambulia zaidi ya ml 100,fanya biashara kaka ww vp???
     
  8. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,155
    Likes Received: 1,497
    Trophy Points: 280
    mkubwa hiyo itakuwa ngumu kidogo mkubwa ila ngoja nione siku mbili tatu itakuwaje naweza change mawazo
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Mkuu, Tondoroni zipo Ekari 20 na kila Ekari ni shilingi Milioni 5 lakini kipimo cha chini kabisa unachoweza kununua ni Ekari 4. Ni shamba. Hati utatengeneza Mwenyewe. Kwa maelezo zaidi 0754 340606

     
Loading...