Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shamba linauzwa eka moja milion saba( 7)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mama cha, Feb 25, 2012.

  1. m

    mama cha Senior Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lipo katika kijiji cha lugwadu wilaya ya mkuranga. Ni km 6 kutoka barabara kuu ya kongowe kigamboni na km 24 kutoka ferry na km 8 kutoka kongowe. Shamba lina ninazi mikinda na mikorosho. Anayehitaji ani-pm
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    aisee, nina eka mia nauza milioni mia mkuranga
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,733
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Eka 100 nyingi sana mkuu wangu,
    Nsaidie eka 10 kwa Tshs 10Mil.
    "Kilimo Kwanza"
     
Loading...