Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shamba linauzwa chanika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by thatha, Aug 16, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nauza shamba langu lenye ukubwa wa ekari tano.lipo chanika jijini Dsm.

    umeme upo
    barabara inafika hadi ndani ya eneo.
    ni zuri na linafaa kwa aina yoyote ya uwekezaji na kwa makazi.

    ni pm au piga simu no.0715290325

    BEI Tshs millioni 160/= mazungumzo yapo.
     
  2. 1

    19don JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kama bei ni siri hukuwa haja ya kubandika tangazo jamvini watanzania tunahitaji kujua faida ya matangazo yaliyo jitosheleza tuweke matangazo ambayo hayaleti maswali kwa wasomaji au ndio kuongeza post?
     
  3. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    kila siku mnapigiwa kelele wekeni bei,jiamini na biashara zenu jamani
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Weka bei ya kuanzia mkuu,hata Skigat waliweka bei ebay ingawa walikua wanajua ni kimeo!!
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    huyu jamaa alini PM anasema mil 160
     
  6. t

    thatha JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    wakuu nime edit,bei ndio hiyo apo,karibuni sana.
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    haya wenye kuhitaji shamba kazi kwenu.ardhi ni mali
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    bei ni fixed au kuna punguzo mkuu.ntakupigia tuongee
     
  9. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    M2 wang kama vp uza vipande vipande kuanzia hekari moja moja.
     
Loading...