Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba linauzwa 2 heka -mwasonga kigamboni

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MabaoFungaFunga, Aug 9, 2011.

  1. M

    MabaoFungaFunga Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shamba linauzwa kigamboni mbele ya KIBADA.after dar es salaam zoo
    Ndugu wana JF ,shamba la ukubwa wa ekali 2 linauzwa kigamboni mbele ya kibada ,maeneo ya MWASONGa.Gari linafika mpaka shambani kabisa.after Dar es salaam zoo.Bei nafuu kabisa,

    KWA YEYOTE MWENYE NIA NA AMBAYE YUPO SERIOUS PLS WASILIANA NA namba hii

    0682124124

    M.fungafunga

     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    bei nafuu ndio nini?? au zile za shimbo? weka amount wacha biashara za kizamani
     
  3. Muzii

    Muzii Senior Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni kwenye bei nafuu sijui ndio nini. Taja bei watu wachemke na biashara hiyo unaficha nini au sio mali yako unataka cha juu!!!
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,759
    Likes Received: 1,885
    Trophy Points: 280
    Huko kama hakujapimwa basi kutapimwa hivi karibuni,
    Wacha kuwauzia watu kesi wewe
     
  5. M

    MabaoFungaFunga Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu kwani nini maan ya kuweka hiyo namba yangu hapo ???acheni siasa ,mwenye kutaka awasiliane na mimi through that number.
     
  6. N

    Ndeonasiae Senior Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku nyingine usilete biashara za aina hiyo kwa watu makini, kama hauweki bei unatangaza hiyo biashara ya nini?
     
  7. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwanini mtu aingie gharama za kukupigia simu wakati waweza andika bei? Na mwenye kutaka negotiations zaidi ndo akupigie simu? Wacha longolongo!
     
  8. k

    king11 JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni milion mia mbili tu.....................200,000,000

    napita tu ila ni utabiri wa vijisenti tu
     
  9. M

    MabaoFungaFunga Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya wakubwa ,heka 4 ndo zimebaki so far , ni 2.5 m kwa heka ,mwenye nia anaweza akaongea ,

    Poleni na swahumu

    Regards
    m.funga funga
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    sasa naona unachanganya habari au unaongeza chumvi
     
  11. M

    MabaoFungaFunga Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamna chumvi wala sukari,wewe kama unataka kufurahisha jamii poa ,but am doing b'ness hapa,zilikuwa 10 heka ,zimeuzwa 6 ,mbili kuna mtu alitaka zisiuzwe atakuja ,muda umepita zimerudishwa ktk soko ,sasa ni 4 heka zipo ,siasa hipo wapi.?wewe ni senoir member kweli au junior???

    M.funga funga
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    this is panic and mimicking
     
Loading...