Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba linahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MANAKE MKARI, May 6, 2012.

  1. M

    MANAKE MKARI Senior Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Shamba linahitajika, heka 1-5. Maeneo ni Bunju hadi Bagamoyo au Kibamba hadi Kibaha. Umbali kutoka barabarani usizidi km 12. Kama lipo barabara ya Kilwa au Kisarawe lisizide km 5 kutoka barabarani. kama unalo tafadhali ni pm.
     
  2. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mbezi kwa ndani km 10 je? maana mbezi hujaitaja lakini ipo morogoro road
     
  3. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ofa yako ?
     
  4. M

    MANAKE MKARI Senior Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mbezi kwa ndani km 10 je? maana mbezi hujaitaja lakini ipo morogoro road[/QUOTE]

    Nilianzia Kibamba nikidhani labda huko ndiko yanakopatikana kwa sasa.Mbezi upande gani na bei imesimamaje?
     
  5. M

    MANAKE MKARI Senior Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ofa yangu inategemea location
     
  6. A

    Akiri JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nina heka 10 bagamoyo na 50 morogoro tuwasiliane 0657 14 55 55
     
  7. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kuna shamba hekari 10,lina nyumba moja,minazi,michungwa na miembe

    Shamba lipo Kibaha maili 35, 1km kutoka Morogoro road na linafikika kirahisi.

    Kwa maelezo zaidi nitumie pm
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Nina eka moja
    kibaha jirani kabisa na makao makuu ya OUT
    ni kama km 5 kutoka barabara kuu ya morogoro
    panafikika kirahisa.

    kama utapenda mkuu ni pm.

     
  9. m

    manyusi JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wasiliana na 0654085257 Swedi ana shamba kibaha
     
  10. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
  11. T

    Tumba Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ipo ekari 3 vikawe bagamoyo, bei milioni 12 kwa ekari zote. Bei inapungua kidogo. Kama unaridhika na uko interested ni PM.
     
  12. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kuna ekari2 pale misugusugu-kibaha umbali wake ni km1 toka morogoro road
     
  13. M

    MANAKE MKARI Senior Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Noted.Thanx
     
Loading...