Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba linahitajika

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by vito, Sep 17, 2011.

  1. v

    vito Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwekezaji anahitaji shamba lenye ukubwa wa ekari 2500 liwe karibu na Dar umbali usizidi kilomita 300.Shamba hilo ni kwa ajili ya dairy farming.
     
  2. v

    vito Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili kuweza kuingia mkataba shamba hilo liwe na title deed
     
  3. j

    jaynsemwa Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shamba lipo mbele ya Bagamoyo kiasi cha ekari 6500 or so ambazo zina title deed. Kama unaweza, wasiliana nami ktk email yangu iyennsemwa@gmail.com au piga simu 0655222588
     
  4. v

    vito Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante nawasiliana na wewe shortly
     
Loading...