Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba lenye ukubwa wa ekari tatu linauzwa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mrbwire, Aug 10, 2009.

  1. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #1
    Aug 10, 2009
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Shamba lenye ukubwa wa ekari tatu linauzwa. Shamba liko kigamboni (kati ya km 17 - 18 baada ya kuvuka). Ni nje ya eneo lililotengwa kwa ajili ya uendelezaje wa mji wa kigamboni.

    Ni eneo zuri kwa ajili ya makazi, ufugaji godown na pia shule. Bei ni Tsh. Milioni nane (8 Mil.)

    Pia kuna viwanja viwili vyenye ukubwa wa robo ekari. Kila kimoja ni Tsh. 2 Mil.

    Maeneo yote yanafikika kwa gari.
     
    Last edited: Aug 11, 2009
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh Bwire naona umekuwa dalali vp nikikamata kichwa na mm nitaweza kupoozwa au?
     
  3. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #3
    Aug 10, 2009
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Si unajua ukiwa mtu wa watu Fidel? wanakuja wengi wakiwa na matatizo mbalimbali na pale unapokwama kabisa unabaki kutoa ushauri tuu. Kwa hawa ndugu zangu kinachoweza kuwatoa mara nyingi its what they have on hands. They are just selling their assets baada ya ku- run out of options..
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Poa nashukuru mkuu kwa kazi nzuri ya kujitolea kama hivi.
     
  5. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Eneo ni lile kuelekea kibada au ni barabara ya moja kwa moja sambamba na beach?
     
  6. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #6
    Aug 10, 2009
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni lile la kuelekea kibada, ukifika kibada unaenda kushoto ... Unavuka kidogo walikojenga kina Joti.
     
Loading...