Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba la hekta 30,000 zinahitajika kununuliwa. Kuanzia maeneo ya kibaha mpaka mkoa wa morogoro

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Jul 13, 2012.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    .
    Shamba linahitajika kununuliwa haraka kwa ajili ya shughuli za kilimo, liwe kuanzia maeneo ya Kibaha mpaka kuelekea Mkoa wa Morogoro. kwa yeyote mwenye nalo au mwenye taarifa za kuwezesha kupatikana kwa eneo hilo, tuwasiliane kupitia email hii: info@kitomai.com au simu 0784225000 au 0717114409.
     
  2. M

    Mavurunza Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi Tanzania ina jumla ya ukubwa wa hekta ngapi? isije ikawa unataka kununua nchi yetu kidogo kidogo.
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nenda TIC, hizo ni zaidi ya ekari 60000, humu JF utadanganywa na kupotezewa muda.
     
  4. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania wasipoangalia, watanunuliwa kimya kimya. Wewe utanunua kama eneo la kilimo sasa, litageuzwa eneo la makazi baadaye. Pengine hata usilime, utaliacha hadi hapo utakapoanza kuuza kidogo kidogo. Hongera kwa kuwa na upeo wa kuona mbali maana miji yetu inakua, lakini una nia ya kuwapola Wadanganyika. Tazameni Watz.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nenda TIC (Tanzania Investment Center) kuna mpango wa "Land Bank" umeanzishwa. Na hapo utapata utaratibii wote na maeneo yalipo mashamba ya uwekezaji wa kilimo. Usitafute mitaani kuna uwezekano wa kuingia mkenge wa matapeli, wa kukiuka sheria, na mengine mengi.

    Fungukeni, Tanzania ya leo si ya zamani fata hi link kwa maelezo zaidi: Welcome to Tanzania Investment Centre Website
     
Loading...