Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba la ekari 20 linauzwa kiluvya tondoroni

Discussion in 'Matangazo madogo' started by BabaDesi, May 26, 2012.

  1. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Shamba la ekari 20 linauzwa Kiluvya Tondoroni. Eneo ni Tambarare na lina miti michache ya Miembe. linafaa kwa ujenzi wa Shule, Vyuo nk. Bei shilingi Milioni 4.5 Kila Ekari. Mawasiliano: Mobile 0754 340606 / 0654 340606
     
  2. R

    Reasoning Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Liko eneo gani specifically mkuuu
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Pole Mkuu kwa kuchelewa kukujibu. Mihangaiko! Sina hakika ulikuwa unataka jina la eneo kwa maana ipi ila eneo lotelilipo shamba/kiwanja ndio linaitwa tondoroni. Ni kupita shule za Thomas More na Eberneza. No, ni mbali sana na eneo la jeshi. umbali kutoka Mor Road ni wastani wa kilomita 4/5. Bodaboda inatoza shs 2000. Karibu mkuu upate kiwanja watu ndio wanajenga huku sasa hivi!
     
Loading...