Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba la eka 9 linauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Oct 5, 2011.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35

    Shamba lenye ukubwa wa eka tisa linauzwa, lipo katika kijiji cha kurege, kijiji cha pili toka Bunju. Shamba hili linapakana na barabara ya lami. Lina nyumba mbili. Pia na msingi wa kujenga ghorofa. Lina hati miliki tatu, moja ya makaazi na biashara, nyingine makaazi. Lipo karibu na kituo cha uwekezaji cha EPZA kunakoanza kujengwa viwanda sasa linafaa kwa biashara na maKaazi. Bei Tshs 400mil.
     

    Attached Files:

  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,723
    Likes Received: 1,848
    Trophy Points: 280
    Kitomai bwana!!!,
    Hizi bei unapewaga na wauzaji hivyohivyo, au wewe ndio mpangaji wake
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yesu wangu!!!:bolt:
     
  4. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hii bei ni kinyume na sunnah!
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kha masikini tutamiliki maeneo kweli namna hii!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Ehehehe kweli tutakuja kujenga kweli sisi masikini,hapo on evarage inaonyesha haka moja karibia milioni 44.5 khaaaaaaaaaa,hapo tukienda mbele robo heka sawa na mil 11 tena nje ya mji daaaaa hatareeeee,bora hiyo hela niende mbezi lous ninaweza nikapata heka 100
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    out of topic: ningependa kupaua nyumba yangu kama picha ya kwanza hapo juu je wadau itanicosts shilingi ngapi kwa nyumba ya vyumba vinne?
     
  8. G

    Godwine JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    millioni 9 kwa makadilio
     
Loading...