Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba kwa ajili ya kilimo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lady, Apr 28, 2010.

  1. L

    Lady JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wadau nisaidieni,
    nahitaji shamba kwa ajili ya kilimo,
    Niliwahi kusikia kuna mashamba Morogoro Bwawani,
    Mimi nipo Dar,
    kwa yeyote anayepafahamu hapo anielekeze namna ya kufika,
    By the way mimi nafahamu mpaka Morogoro Stand tu.
    Natanguliza Shukrani!
     
  2. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bwawani ni kabla hujafika moro mjini, na pia utamwambia konda akushushe hapo au kama una usafiri wako ukifika maeneo hayo utaona vibao vyenye maneno ya bwawani
     
  3. L

    Lady JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Thanks Mom!
     
Loading...