Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba kubwa linuzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Inkoskaz, Feb 3, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Wadau katika kupitapita kwangu nimekuta shamba kubwa lipatalo acre 1000(443HA) linauzwa
    Shamba hili lipo eneo la Mavulu karibu na Ngerengere na ni kilometa 14 kutoka barabara kuu ya Dar-Morogoro
    Mto Ngerengere umepita katika shamba hilo na linafaa kwa uwekezaji mkubwa
    Lina hati ambayo imelipiwa hadi 2009/10
    Interested people can pm me for more details
     
  2. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kama huuzi wewe weka basi namba ya muuzaji.
    Kuna nini kwenye shamba?
    vp limeshawahi kutumika kwa kazi zaa kilimo au bado ni pori`?
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    mkuu kama unahitaji details zaidi just pm utapata unachotaka,haapa jukwaani ni briefing tu,interested parties watamove stage ya pili na watapata ushirikiano wa kutosha
     
  4. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Biashara za bongo bei hazitajwi!!
    Mnatakiwa muweke bei then watu wawe na idea kama watamudu ama la.
     
  5. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna cha juu chake huelewi?
     
  6. bank

    bank Senior Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inko we kila siku unarukax2 tu huchoki?
    Mimi nahitaji kiwanja maeneo ya bunju kwa sh 2000,000?=yoyote anayejua pls
    nijulishe
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Eneo hilo si Military zone??
     
  8. d

    damn JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hata mimi nasubiri majibu
     
  9. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hapa ndio unaona biashara za bongo ni uswahili na uhuni mtupu.
    kama unauza kitu kwanini usitoe taarifa kamili? kama bei na mawasiliano?
    mpaka mjikongoje kongoje ....aghhhhhhhhhh
     
  10. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    inawezekana jamaa mwenyewe anayeuza ni military officer, utajuaje?
     
  11. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kiwanja cha milion 20? au naona macho yangu vibaya?
     
Loading...