Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba/kiwanja kinahitajika kibaha haraka!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kibela, Apr 24, 2012.

  1. Kibela

    Kibela Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye heka moja Kibaha aseme nije kununua kiwanja(kisiwe karibu na barabara,hapa naogopa bei) na kama shamba liwe na wakazi kidogo maeneo hayo lisiwe polini kabisa.
     
  2. TRACE

    TRACE Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kaka unaogopa bei kama karibu na barabara na vile vile unataka shamba ambalo kuna wakazi kidogo ila heka moja.Naomba umalizie vyote unavyotaka na usivyotaka na mwisho kiasi cha mshiko uliokuwa nao ili mtu atakaye meet condition aku pm au toa namba ya simu kwa mawasiliano zaidi ili mtu akitaka kukupeleka ukapaone kama mimi nipo Dar na nitakupeleka kuona kwa gharama ya Elfu hamsini kwa usafiri wangu non refundamble.Upo hapo mkuu??
     
Loading...