Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba kigamboni

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mamabaraka, Jan 6, 2012.

  1. m

    mamabaraka Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    natafuta shamba, ukubwa ekari 1, maeneo ya kigamboni liwe linafikika kwa gari, pia bei iwe ya kawaida kwa mtanzania mwenye mshahara kima cha chini, sio ya mafisadi. Yaani bei yake isizidi milioni moja kwa ekari, Mwenye nalo na ambaye anakubaliana na bei hyo naomba anipm.
     
Loading...