Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba hekari 22 linauzwa - kitopeni bagamoyo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Dyadya Vasya, Jan 3, 2011.

  1. D

    Dyadya Vasya New Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lipo Km.5 kutoka Bagamoyo mjini, na km 2.5 kutoka barabarani upande wa kushoto ukiwa unatoka Dar es Salaam. Mazao ya kudumu: Miembe na Mikorosho. Kuna Nyumba ya Mlinzi ya chumba kimoja. Ni eneo zuri kwa kujenga shule au kwa uwekezaji.. pia kuna uwezekano wa kununua eneo zaidi kwa majirani. Bei ni Tshs: Millioni 44. Ukitaka sehemu ya shamba kunanzia hekari 10 bei itakuwa ni Tshs. Millioni 2 kwa heka moja. Kama una offer karibu.
     
  2. T

    Turabiturabi Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ofa yangua 1aca = laki 1 ..
     
  3. P

    Papizo JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Siwezi kupata heka moja kwa hiyo 2M au unauza kwa jumla tu??kuanzia eka 10??
     
  4. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kindly PM me! Am interested!!
     
  5. D

    Dyadya Vasya New Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ofa ya I acr kwa Laki: Kwa kweli ofa yako ni nzuri sana... ila itafaa zaidi maeneo ya Mbande .. Dodoma. Ukiwa na na Laki 3 kwa Heka.. utapata maeneo ya Kiwangwa,Bagamoyo. Very good area kwa mananasi.

    Kununua Heka 1: Nauza kuanzia heka 10 mkuu.. kama unataka eneo dogo around heka 3-5.. Naweza kukuulizia kwa wenyeji.. huwa yanapatikana.

    Thank you all 4 replies.. I am still taking offers.
     
  6. M

    Musasa Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, mbona hujatuwekea namba yako ya simu? Tafadhali nitumie namba yako kwa simu namba 0717351000
     
Loading...