Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba Ekari Moja Linauzwa Mpigi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by BabaDesi, Jan 18, 2011.

  1. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Shamba/Kiwanja Ekari moja kinauzwa Mpigi. Bei shilingi Milioni 4. Lipo eneo zuri. Wasiliana na 075 4340606
     
  2. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mpigi iko pande zipi mkuu?
     
  3. A

    Akiri JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    samahani ndugu yangu. mpigi ndiyo wapi?
     
  4. dkims

    dkims Senior Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mpigi ipi?? au ndo kule baada ya mbezi ya kimara
     
  5. Pilato2006

    Pilato2006 Senior Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hilo siyo shamba, ni kiwanja. Shamba walau anzia ekari 10 na kuendelea.
    Mbona bei kubwa sana
     
  6. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Ukitoka Mbezi Mwisho pale kwa Yussuf unapinda kulia kama kilomita 20 hivi...
     
  7. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Ukitoka Mbezi Mwisho pale kwa Yussuf unapinda kulia kama kilomita 20 hivi...
     
  8. bank

    bank Senior Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu
    nina milioni 2.5 keshi nije ?
    Npm
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...According to what or which regulations??? Mwenye shamba kasema ana shamba la ekari moja anauza that is what it is going to be. Anayenunua ana uhuru wa kuliita ni shamba ama kiwanja ndio maana katika tangazo langu nimeweka maneno yote mawili.
    Bei ni njema tu.Jirani yake kauza ekari hio hiyo moja kwa shilingi Milioni 5. Kumbuka kuwa hii ni biashara huria. Hana haraka. Yupo tayari kusubiri hadi eneo lipande bei na auze kwa milioni Sita! (Sorry Samwel!):)
     
  10. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Angekuwa anauza vipande vipande ningekuambia uje pengine mngekubaliana akakuuzia NUSU Ekari. Lakini yuko adamanti kwamba ni 4 million for the Acre or basi...:nono:
     
Loading...