Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba ekari 580 linauzwa iringa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by zamadamu, Jun 4, 2012.

  1. z

    zamadamu Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shamba linauzwa lina ukbwa wa ekari 580 lipo iringa mitaa ya mgongo bei piga simu hii 0655 088055
     
  2. P

    Petera Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shilingi ngapi
     
  3. P

    Petera Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanalima nini hapo?
     
  4. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhh la nani hilo la pri muhamed,asas?
     
  5. K

    Kabachubya Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Bei iko juu sana, na inabidi uweke vitu wazi, ni la nani? urithi au? shusha bei na uligane. hayo ni maoni yangu.
     
  6. M

    Mavurunza Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhh! mbona mi sioni bei au ni macho yangu?
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Si kila mtu ni mwenyei wa Iringa ebu fafanua liko maeneo gani?
     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    tangazo lako linakosa vitu vifuatavyo; umbali toka Iringa mjini, je liko ndani ya manspaa aka city,je lina mali gani kwa sasa,nani ni mmiliki kwa sasa na kwa nini anauza, je miundombinu gani ipo ( maji/umeme/barabara). Hati miliki ipo au ndio zile za serikali ya kitongoji,Toa,maelezo vizuri mkuu.
     
  9. z

    zamadamu Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    liko umbali wa kama kilometa 3-5 kutoka barabara kuu ya kuelekea dodoma kabla hujafika nduli, na kina hati kamili na umeme ,maji na ina nyumba nzuri ya kuishi
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bado hueleweki nduli ndio wapi,uganda?
     
  11. M

    Malila JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Nduli ni kijiji/kitongoji ambapo ndipo ulipo uwanja wa ndege wa Iringa. Unaweza kutoa makisio ya bei? Maeneo yale si ndiko yaliko mashamba ya madosi wa Iringa mjini?
     
Loading...