Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba ekari 300 linauzwa barabara ya morogoro.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Aug 31, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Shamba lipo Kibaha mkoa wa Pwani, karibu na mto luvu ni ubali wa 3km kutoka barabarani . shamba lina miembe , mikaratusi, michugwa . na mikorosho lina hati lipo karibu na mto umeme hauko mbali . linauzwa 420m kwa mawasiliano kwa anayetaka 0657 14555, 0686 200117 Akiri au 0655 278278. 0787 278278 Adili sisi ni madalali mwenye shamba yupo muda wowote unaweza muona hata namba naye tutakupa.
     
Loading...