Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SHAMBA (Ekari 30) - Bagamoyo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Crucifix, Aug 7, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kama unahitaji lote au sehemu yake piga simu
    0716646304
     
  2. N

    Neylu JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,640
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kabla sijapoteza pesa yangu kukupigia nijibu hilo shamba liko maeneo gani, na ni km ngapi kutoka bmoyo mjini, pia unauza heka moja kwa sh ngapi?
     
  3. c

    chodoo Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    lina mazao yoyote au ni pori tu.
     
  4. Rocket

    Rocket Senior Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Toa na bei kabisa mkuu
     
  5. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kilometa 5 kuelekea Msata, ekati moja milioni moja laki mbili tu. Maongezi ruksa. Sasa kama unaogopa kupoteza 200/- kuuliza utaweza kweli kununua kwa mil. 36? Anyway mimi sio muuzaji, so ukimpigia mwambie namba umepata kwa dokta. Kila la kheri
     
  6. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ekari ni 1.2m
     
  7. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    pori tu, ila kuna mto unapita jirani so irrigation possible
     
  8. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poa dokta
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    Mkuu Crucifix utapata shilingi ngapi as your commission
    .

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    kazi yangu ni kutibu watu sio udalali; sasa mgonjwa akiniomba nimsaidie kumtafutia wanunuzi wa shamba nshageuka kuwa dalali?

    vimemba vingine vya JF bana!
     
  11. N

    Neylu JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,640
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Haya maelezo uliyoyatoa yanapunguza usumbufu maana nina hakika sio mimi pekee ambaye nimenufaika nayo hata wana JF wenzangu... Asante sana kwa taarifa.
     
  12. m

    markj JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    aaaah! mchungaji unauza mashamba sasa! safi, sasa nifanyie mpango mana nataka bagamoyo kitopeni kule, inakuwaje?
     
  13. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    yakhe kwa fujo sikuwezi ati! ushafuturu weye? mie siuzi mashamba bana ila nimekutana na wazee wanauza so kuwasaidia na kuwawekea bandiko lao hapa nalo ni tendo jema la kikristu. Na ndio mbiashara itakayoendelea hapo. Nina ratiba upande wa kitopeni kama baada ya wiki. Nikikuta mtu anauza shamba nitakujulisha tukikutana kuuuuuule kwenye jukwaa letu.
     
Loading...