Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba EKA MOJA Linauzwa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by DullyM, Mar 8, 2012.

  1. DullyM

    DullyM Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    kama kichwa cha habari!Jirani yangu shambani anauza pande lake la shamba lipo kigamboni mbele Ya Dar Zoo takriban km 2. bei ni Tsh. 5.7M kwa mwenye kuhitaji PM kwa maelezo zaidi.

    siku njema.
    DullyM
     
Loading...