Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba bei pooooaaa!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Jichokuu, Sep 1, 2012.

  1. J

    Jichokuu Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii heshima kwenu!Nimeona vema niwashirikishe, kuna jamaa yangu amebanwa na majukumu ambayo yamemlazimu kuuza kiwanja/shamba lake lenye ukubwa wa heka moja kwa sh mln 3.5 tu,liko kibaha msangani km 6 toka kwa mathias,kinafikika bila taabu. Kwa maulizo;
    0719081205
     
  2. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,013
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Nina Mil.1.5 vipi inalipa tufanye biashara?
     
  3. J

    Jichokuu Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana mkuu hiyo ni pesa pia lkn bado uko mbali, pengine ungesema 2.9-3.2mln.Jiongeze mkuu huyu m2 kabanwa kama nilivyosema anahitaji hiyo pesa.
     
  4. S

    Speedo Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 13
    Hilo shamba linafanana na lingine lililopo Visiga Madafu (3km frm Morogoro Road) linalouzwa 3.5m @acre. Duh sijui nikanunue wapi sasa maana bei naiona ipo juuuuuuu
    Hivi chalinze siwezi pata angalau acre 5 kwa 1m jumla?
     
  5. J

    Jichokuu Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa chalinze sijui,ila wajua ardhi inapanda kila leo kwa hiyo fanya uamuzi mkuu,waweza zungumza na ikapoa.
     
  6. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hivi na bei za kigamboni zikoje,
     
Loading...