Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shalom

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Aikaotana, Nov 12, 2010.

  1. A

    Aikaotana JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kusoma kwa siku kadhaa sasa nimeingia rasmi JF ila uchunguzi wangu umebaini kuwa kuna memba hawaielewi hii forum au kwa makusudi hawataki kuielewa, HESHIMU MAWAZO YA MWENZAKO KOSOA BILA KUTUKANA , SINA HAKIKA KUWA HII NI FORUM YA CHAMA CHOCHOTE CHA SIASA, DINI FULANI, KANDA, KABILA NK. nawashauri member ambao wanataka kuipa hii forum chama au dini fulani waache mara Moja!
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Karibu sana katika forum yetu. Nashukuru kwa kutambua kuwa forum yetu ni ya jamii bila kujali dini, rangi, kabila wala taifa.
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Shalom aleichem
     
  4. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    shalom v'shalom
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    karibu...
     
Loading...