Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shalom!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Mar 26, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,427
    Trophy Points: 280

    Shalom!
    Unaendeleaje?, asubuhi ya leo nilikuwa natafakari, Yoh15; Yesu anasema mimi ni mzabibu,
    Yeye ni Mzabibu na sisi ni matawi, tawi linalozaa hulikatia vizuri, na lile lisilo zaa hulikata na kutupwa motoni,
    Tafakari;
    Ø Unamzaliaje Yesu matunda mahali pa kazi
    Ø Unamzaliaje Yesu matunda ukiwa nyumbani,
    Ø Watu wanao kuona wanamuonaje Yesu ndani yako,
    Paulo anazungumza kitu katika rom 15:8, mahali pote alipofika alizungumza yale Yesu aliyomtendea,
    Je wewe unazungumza nini ukikutana na watu wa kwenu, au marafiki, ni nini kinatoka ndani ya moyo wako,
    Kile unachokisema ndicho kilichojaa ndani ya moyo wako

    Maombi,
    Mwaambie Bwana akupe neema ya kumzalia matunda,
    Mwaambie Bwana akuumbie shauku/kiu ya kutaka kumjua yeye,
    Mahali ulipo ni yeye aliyekupeleka, muuliza kusudi la kuwepo hapo ni nini?

    Nakuombea Mungu aiumbe Roho ya uchaji ndani yako

    Barikiwa
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    haleluyah!!! hosiana
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,427
    Trophy Points: 280
    ameen
     
  4. R

    Renegade JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Nawe Pia ubarikiwe na uwe na siku njema.
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2010
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi yesu ni mzabibu?
     
Loading...