Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shajala: Kipindi cha TBC1 kinachofunua watu wenye matatizo katika Jamii.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Masaki, Nov 10, 2009.

  1. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Wadau,

    Jana nilikuwa naagalia TBC1 na niliguswa sana na kipindi cha Shajala. Kipindi hiki kinaendeshwa na dada mmoja ambaye anaonekana ni mwanaharakati mahiri mweye nia njema ya kusaidi Watanzania waooshi katika mazingira magumu.

    Kinawalenga zaidi watoto yatima, na wale wanaoishi katika mazingira magumu, waathirika wa virusi vya UKIMWI na kadhalika.

    Kipindi cha jana kiliwahusu watoto wawili wa kike wanaoishi katika mazingira magumu sana huko Arusha baada ya kufiwa na wazazi wao wote wawili. Kilichonivutia zaidi ni uwezo mkubwa wa kujieleza wa mtoto mkubwa (kati ya hao wawili) kitu kinachoashiria uwezo mkubwa wa kiakili ambao atakuwa nao darasani.

    Watoto hawa wanahitaji msaada wa hali na mali ili waweze kupata elimu katika mazingira bora zaidi.

    Ningeshauri waendeshaji wa kipindi kile wawe na website, au wakishindwa basi wawe na hata blog ili kuwafikia Watanzania wengi zaidi walioko duniani kote. Ninaamini watu wenye moyo wa kuchangia watoto wenye shida kama zile wapo wengi ila hawana taarifa au jinsi ya kufikisha michango yao.

    Baada ya kipindi kuna nambari za simu zilionyweshwa kwa anayeta kuchangia, nilifanikiwa kunakiri namba mojawapo +255 754 005 657.
     
  2. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu umeshauri vizuri sana...
     
Loading...