Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shairi ya Harusi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by eRRy, Mar 8, 2011.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wapendwa JF! Asalam Aleykum... Bwana Asifiwe!Kuna Rafiki yangu anafunga pingu za Maisha mwezi huu wa sita. Anahitaji shairi! Nisaidieni kwa hilo plz!:help:
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ulimkubalia nini wakati uliona ww huwezi kumtungia?? ni vema umwambie mapema kuwa umeshindwa!!
     
  3. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,530
    Likes Received: 2,508
    Trophy Points: 280
    Nafumbua macho yangu, kukuangaza Kipenzi
    Waridi la moyo wangu, daima nitakuenzi
    asante kwa kuja kwangu, na kunipa lako penzi
    KARIBU mpenzi Wangu.Karibu moyoni mwangu

    Ni moyo wa namna gani, shujaa alokuwa nao
    Ule usiotamani, kupendwa na wapendao
    Mgumu Kiasi gani?, Usivutwe na Sumaku
    Nguvu Ilo Mapenzini, aijua hata Kuku
    SEMBUSE MIMI KABWELA, MTOTO WA KITANZANIA?.

    Uzuri wako Kipenzi, Mithili ya mbalamwezi
    Kwako nimeshikwa ganzi, kwa hakika sijiwezi
    Kwangu ondoa Simanzi, usihofu laazizi.
    Karibu Mpenzi wangu, Karibu Moyoni Mwangu

    Tumuombe Mwenyezi Mungu, ndoa atie baraka
    Atwondoshee Ukungu, Atujalie fanaka
    Niwe wako uwe wangu, siku zote kwa hakika!
    Karibu Mpenzi wangu, Karibu Moyoni Mwangu


    Mpenzi niko tayari, KWANI SABABU NINAYO!
    Mpenzi Sitahayari, KWANI NIA NINAYO!
    Na Tuianze Safari, KWANI UWEZO NINAO!
    Karibu Mpenzi wangu, Karibu Moyoni Mwangu


    Hilo Shairi ukilitumia Ukipata Mijihela yoyote huko ya Kutuzwa , Ukipenda Unikumbuke Mwanao. hahahah!
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    GLN. ulikuwa umejiandaa nini?
    naomba unitungie la talaka
     
  5. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    AAh Susy! Mi nilimkubalia Kujitahidi Kuitafuta. Sikumpa Uhakika!
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    He dawa ya Babu haijafanyakazia BW unataka talaka. Tafadhali bana eehhh
     
  7. HARUFU

    HARUFU JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2015
    Joined: Jan 21, 2014
    Messages: 15,689
    Likes Received: 1,312
    Trophy Points: 280
    Limetulia sana litawasaidia na wengineo watakaotaka shairi
     
  8. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2015
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    mwambie kuwa hapa ndo kesha fika shairi tu atalipata aonane nami kwani anakiasi gani cha malipo ya hilo shairi?



    kingine mwambie kuwa mm ni mama shughuli yaani MC kwenye sherehe mbalimbali na vileviile natengeneza keki na kadi za harusi asinikose kwenye hizo huduma pls usisahau mkuu
     
  9. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2015
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    [h=3]shairi la harusi[/h]
    1.
    Msigeuze harusi, zikawa ni kivumbasi,
    Isirafu damisi, kwa shehe na makasisi,
    Mjukuu Ibilisi, kisirani na nuksi,
    Harusi kama hadithi, huishia muflisi.
    2.
    Ndoa ibada halisi, walisema waasisi,
    Jambo lataka kiasi, si kushibisha nafusi,
    Haliafiki Qudusi, mwingi wa kutanafusi,
    Harusi kama hadithi, huishia muflisi.
    3.
    Nikahi ni fahirisi, utangulizi hukisi,
    Lakudumu majilisi, pasiwe na wasiwasi,
    Kaskazi au kusi, vyote kupata nemsi,
    Harusi kama hadithi, huishia muflisi.
    4.
    Ikifanywa kwayo kasi, ya riha na anisi,
    Hutia doa jeusi, katika moyo mkwasi,
    Na kuleta uyabisi, kila kiungo kuhisi,
    Harusi kama hadithi, huishia muflisi.
    5.
    Harusi kama libasi, wawili ni mahsusi,
    Huleta hawa fususi, ya woto na utesi,
    Hawapendwi maharusi, kipendwancho ni harusi,
    Harusi kama hadithi, huishia muflisi.
    6.
    Hili lataka kiasi, hakika si wasiwasi,
    Isirafu si nemsi, muulize Abunuwasi,
    Na vitabu kadurusi, uone yake nakisi,
    Harusi kama hadithi, huishia muflisi.
    7.
    Harusi si kiharusi, jasho na wingi kamasi,
    Lataka bora ususi, mambo yenu kuasisi,
    Yasiyoleta nuksi, balaa nayo mikosi,
    Harusi kama hadithi, huishia muflisi.
    8.
    Harusi kitu halisi, hakichanganywi najisi,
    Haumo kwenye kamusi, uchafu nao utesi,
    Vinginevyo wasiwasi, na mgeni Ibilisi,
    Harusi kama hadithi, huishia muflisi.
    9.
    Haitaki kandarasi, kuufanya uhandisi,
    Huumeza ubinafsi, jumuiya kuasisi,
    Ikawa yenye wepesi, umoja na urahisi,
    Harusi kama hadithi, huishia muflisi.
    10.
    Humkataa chunusi, anayezusha mikosi,
    Huyakimbia maasi, kwa mbio zake farasi,
    Ili kutunza asasi, na kumkana ibilisi,
    Harusi kama hadithi, huishia muflisi.
    11.
    Huchongwa moja libasi, ya kukaa maharusi,
    Hawa zikatanafusi, huba ikawa msosi,
    Pendo kuwa ni hadithi, simulizi kila mosi,
    Harusi kama hadithi, huishia muflisi.
    12.
    Ila ikiwa najisi, haitokwisha mikosi,
    Yatazidi na maasi, kusambaratika nafusi,
    Ndoa ikawa nuksi, na familia kuhasi,
    Harusi kama hadithi, huishia muflisi.
     
  10. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2015
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    kwani kuna mtu anaweza kutunga shairi la talaka ndugu yangu?
     
Loading...