Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shahidi namba moja kuwa mawaziri wa CCM ni mafisadi ni Rais Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nkisumuno, Jul 10, 2012.

  1. n

    nkisumuno JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kada wa chama cha demokrasia na maendeleo Bwana Nyimbo alikuwa anahutubia mamia ya wananchi wa kijiji cha Nyololo Njia panda, mwezi mmoja uliopita na kueleza kuwa Shahidi namba moja kuwa mawaziri wa Tanzania ni mafisadi na wezi ni Rais Kikwete. Akifafanua alisema ndiyo maana baada ya kutuhumiwa kuwa mafisadi na wameshindwa kazi aliamua kutangaza baraza jipya huku akiweengua baadhi ya waliokuwa wanatuhumiwa. Huo ni ushahidi tosha kuwa mawaziri hao ni mafisadi.
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa, huo ni udhaifu wake mwingine!
     
Loading...