Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shahada ya Amani? Msaada please

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nyankuba, Sep 2, 2011.

  1. N

    Nyankuba Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu naomba msada katika hili;hivi kuna degree ya peace?,manake naona wenzangu na mimi(J makamba) wana shahada hiyo ya kwanza
     
Loading...